Tập Lái
6/4/07
25
0
6
39
RE: Cần các bác giúp em về con IS250.

xe mới bác ah, options thì thấy co DVD Mark Levinsion, camera lùi, bixenon, bộ nhớ ghế, và vành 18 inch, nghe nói không có gập gương điện.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Trích đoạn: vuletoni

xe mới bác ah, options thì thấy co DVD Mark Levinsion, camera lùi, bixenon, bộ nhớ ghế, và vành 18 inch, nghe nói không có gập gương điện.
Giá tốt đó bác. Tháng trước ra saloon bị hét hơn 90k:(

Hạng B2
30/11/07
433
0
16

chúc mừng bác nhé, lấy đc xe mới lúc này mà giá đó là quá tốt rùi

Tập Lái
6/4/07
25
0
6
39

Trích đoạn: litie

chúc mừng bác nhé, lấy đc xe mới lúc này mà giá đó là quá tốt rùi

Giá tốt đó bác. Tháng trước ra saloon bị hét hơn 90k

Cám ơn các bác nhiều, nghe thế cũng thấy vui, ah sao nghe nói bác định bán xe mà, bác litie chán rồi ah!

Còn bác sonnguyen cũng tính đổi cap của bác ah!

Sẳn đây mấy bác truyền chút kinh nghiệm về chiếc IS này cho em nhá, có bác nào gắn GPS cho is250 chưa nhỉ?

Last edited by a moderator:
Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

Trích đoạn: apprenti
thì kẻ cả là IS250 [8|] IS250 A/T AWD giá gốc cũng phải 35k, RWD khoảng 32k, M/T thì khoảng 30k - đấy là giá base đấy ạ
:D vậy mà bác mua đc 80k [8|]. mà sao kì vậy em vừa vào official website xem, thấy xe M/T còn tăng tốc chậm hơn, uống xăng khủng hơn A/T nữa [8|]

mấy cái thông tin trên official website chỉ để xem chứ không để suy nghĩ nhiều nghen pác. Hiếm khi nào mà có một chiếc Lexus nào có giá giống như trên web site thông báo cả(thường thì gắn option + phụ kiện linh tinh...). Còn vụ hao xăng pác phải hỏi những pác đang chạy IS250 mới chính xác pác ợ !

Hạng B2
21/3/07
416
0
0
"tp hoa phượng đỏ"

@ bmwloveyou: ủa thế chứ giá đấy nó để làm gì hả bác? [8|] có nghĩa là trên mạng nhìn giá khủng thế nhưng khi mua mình mua sẽ đc rẻ hơn [8|]

Hạng B2
30/11/07
433
0
16

em thấy có GPS cũng chỉ để cho vui thui, thỉnh thoảng có công trình nào cần đo tọa độ thì mình cho xe vào đo giúp, chứ ko cần phải mua thêm đâu bác à, option thế là đầy đủ rùi, bác hôm nào pót vài kiểu ảnh em nó nhà bác lên đi

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

Trích đoạn: apprenti

@ bmwloveyou: ủa thế chứ giá đấy nó để làm gì hả bác? [8|] có nghĩa là trên mạng nhìn giá khủng thế nhưng khi mua mình mua sẽ đc rẻ hơn [8|]

pác nói chính xác ..... đúng ! thường thì mua xe mới, mọi người thường mua với giá rẻ hơn, ít nhất là 6% so với giá hãng đưa ra. Có lần em deal được hơn 12% off vs. giá gốc. Có điều thú vị nữa là có lần còn bắt thằng dealer nó bán cho mình cái xe = giá với giá nhập kho.

Ở VN mình cũng có thời điểm 'khủng' như vậy áh :D:D