Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Nếu mua con này bản AT so với suzuki ciaz (469tr) thì thấy ciaz hơn chứ nhỉ? Nhưng thấy ciaz ít ngoài đường quá nên hơi phân vân. Mọi người cho em hỏi chổ nào độ được cái tựa đầu hàng ghế sau của ciaz (giống soluto). Thanks ạ
Rẻ nhưng về lâu dài bất tiện ở khâu sửa chữa, phụ tùng, độ phủ Kia cả nước bạn ah, Su lèo tèo, để chạy cũng phải thay phụ tùng, bán đi ng khác cũng ngại mua, Su đổi mẫu, bỏ mẫu kiểu này bạn ngĩ vài năm nưa bể cái đèn hậu kiếm mua có hông

Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
nó là con Kia Rio cũ . thay ba cái cản nhựa .ra cái tên mới . chứ có gì đâu . Cạnh Tranh không nổi thay cản nhựa .Giảm giá cài thị phần .Chiêu bài quá cũ .
- Chứ không lẽ để name Rio tháo option down giá tận sàn .thì mất mặt thương hiệu quá .

• Like
Reactions: sontung
Hạng B2
9/5/19
147
20
8
32
Chẳng biết rổ rá rẻ hơn vios thế nào.chứ thấy xấu hơn.ko bền bằng với ko tiện dụng bằng rồi.ai khen cứ khen.cá nhân mình thấy quá xấu.

Hạng D
30/11/10
3.965
56.155
113
Xe có trang bị ABS mà ta? Giờ mà không có ABS thì ai thèm mua?!
Đưa cái nút hạ cửa về vị trí đó thì mỗi lần qua trạm thu phí đúng là cực hình rồi, với nhìn thấy dàn đèn báo ko thấy có abs cũng quá bèo! Nhưng dc cái nhiều loa ( thấy trên góc chữ A còn có cái loa) nghe nhạc chắc to để triệt tiêu tiếng gì mình ko thích! Giá này thì hy vọng sẽ giành dc ít thị phần. Các bác so sánh em này với vios thì tội vios quá!

Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
Nếu mua con này bản AT so với suzuki ciaz (469tr) thì thấy ciaz hơn chứ nhỉ? Nhưng thấy ciaz ít ngoài đường quá nên hơi phân vân. Mọi người cho em hỏi chổ nào độ được cái tựa đầu hàng ghế sau của ciaz (giống soluto). Thanks ạ
Con này, Soluto, và anh em của nó là Rio về kích thước thua xa Suzuki Ciaz. Con Ciaz là B cận C giống con Sunny rồi, về độ rộng rãi khỏi bàn. Bác lấy xe gia đình nên chọn Ciaz hơn. Ciaz mất hơn năm chả hiểu sao ko có ma nào mua tong khi khá đẹp, ngon, rẻ, nhưng tháng vừa rồi lại bán được rất nhiều, khó hiểu :v

Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
Giá 399 triệu với 1 chiếc xe như thế này thì quá thơm chứ gì nữa bác, mua về lắp thêm DVD 10 triêu nữa. Giữa chiếc này với Vinfast thì Kia Soluto vẫn ok hơn chứ.

• Like
Reactions: xlive