Hạng B2
25/12/08
412
1.410
93
Con này, Soluto, và anh em của nó là Rio về kích thước thua xa Suzuki Ciaz. Con Ciaz là B cận C giống con Sunny rồi, về độ rộng rãi khỏi bàn. Bác lấy xe gia đình nên chọn Ciaz hơn. Ciaz mất hơn năm chả hiểu sao ko có ma nào mua tong khi khá đẹp, ngon, rẻ, nhưng tháng vừa rồi lại bán được rất nhiều, khó hiểu :v
tháng rồi Ciaz giảm giá còn 459tr, nên bán được ?

• Like
Reactions: Linh74 and xlive
Hạng B2
1/10/16
166
372
63
40
Con này, Soluto, và anh em của nó là Rio về kích thước thua xa Suzuki Ciaz. Con Ciaz là B cận C giống con Sunny rồi, về độ rộng rãi khỏi bàn. Bác lấy xe gia đình nên chọn Ciaz hơn. Ciaz mất hơn năm chả hiểu sao ko có ma nào mua tong khi khá đẹp, ngon, rẻ, nhưng tháng vừa rồi lại bán được rất nhiều, khó hiểu :v
Em chỉ mong có gara nào độ lại hàng ghế sau dc ko? Em muốn nó ngã lưng ra 1 tí và cái kê đầu có thể chỉnh lên xuống dc là em ok rồi. E ở tphcm

Hạng C
10/5/12
852
498
93
Tổng thể thiết kế dàn áo vẫn diêm dúa đậm chất Hèng xẻng.
Cái nút chỉnh kính đưa vào giữa taplo, đc xem là 1 thiết kế đầy táo bạo, mặc dù thực tế sử dụng nó hoàn toàn bất tiện và quá ngu.
Gia cát dự: ngoài ưu thế giá rẻ như xe Tào ra, thì con Solu-ngu này sẽ chết tốt như Rio. :p
Con Rio thực ra có chết đâu bác, do chiến lược kinh doanh nên Trường Hải kg nhập nữa, chứ nó bán quá trời bán mà

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
sao con nay lại đưa vào phân khuc hang B nhỉ,no chỉ rông hơn con KIA morning thôi còn về trang bi va ngoai thất thì thua,phải đưa vào phân khúc " A-" chư :p:p:p:p:p

• Like
Reactions: sontung
Hạng B2
26/10/09
245
311
63
Nhìn bản đìểu khiển trung tâm nhớ lại mấy con xe năm 1900 hồi đó.

• Like
Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Con Rio thực ra có chết đâu bác, do chiến lược kinh doanh nên Trường Hải kg nhập nữa, chứ nó bán quá trời bán mà
chẳng có hãng nào xe đang bán được mà end đâu, Rio nhập Hàn giá đắt ko cạnh tranh được, Thaco end dòng này và thay bằng Soluto nhập tàu :D

• Like
Hạng C
14/5/15
599
382
63
hồi có đợt nó lọt top mà, bán tốt đó chớ, nhưng chắc nhập Hàn nên nguồn cung cũng ko ổn định