Hạng B2
7/2/12
385
5
18
www.hondasg.com
Tuần sau bên em về chiếc màu đỏ, sẵn tiện em làm review cho các bác luôn.
@bác Azure : bạn em cao 1m82 thấy ngồi cũng đâu có đụng trần đâu bác.Rộng rãi thoải mái.

Hạng B2
20/12/11
313
550
93
nghiabv nói:
Azure nói:
Xe này ai cao trên 1.7m ngồi hơi khó chịu. Gấu nhà em đang đi chiếc này, mỗi lần em có việc leo lên chạy, đầu toàn chạm nhẹ nóc. Người lớn ngồi sau chân hơi gò bó.
Bác Azure chịu khó làm 1 bài cảm nhận chi tiết chút về em nó được không ah?
em nghĩ có rất nhiều bác đang quan tâm tới em này và cần 1 sự cảm nhận thực tế từ người đã sử dụng đấy ah. Hôm trước em sang gặp bác Hữu ở Nissan Biên Hòa nhưng tiếc là em Juke ngày chưa về, em cũng đang muốn sờ mó em nó xem thế nào?

Em vốn dốt văn bác ơi. Tóm tắt thế này: Xe của gấu em là bản AT nhập, nên có Turbo. Về độ vọt thì em nghĩ sẽ khối bác ngạc nhiên với độ vọt của nó, có lẽ vì xác xe nhẹ, và turbo. Tay lái cực nhẹ, nên ko có cảm giác lái như các xe khác, bù lại rất phù hợp với chị em khi đi trong phố. Xoay trở cực kỳ linh hoạt, tầm nhìn tốt. Gấu em thì thích cá tính, nên nhìn chiếc này là kết liền, và khi ra phố thì cũng nhận được khá nhiều lời khen. Cá nhân em thì thấy nó giống xe đồ chơi, và không khoái lắm vì thấy nó chật chật sao đó (vì em đang chạy Pajero Sport). Nếu bác cần thông tin gì cụ thể thì cứ nói em ạ. Mà em cũng chẳng hiểu sao Nissan VN lại cắt mất turbo cho bản AT, và điều khiển âm thanh tay lái cho cả 2 loại nữa.

Hạng B2
2/10/04
207
109
43
Bác mà lấy vợ kiểu này là bác tiêu rồi, xe bác đổi được (dù là tốn tiền), vợ cũng có thể nhưng tốn kém nhiều thứ lắm bác à. Hãy kiểm tra nhé - đọc kỹ hường dẫn xử dụng trước khi dùng - mua lạng trà 5 nghìn còn thừ nữa là ...