Hạng F
12/10/16
7.497
6.353
113
Con này hình như nó hơn hẳn cái Cam ly với Maz 6 thì phải. Một rừng ốp sần, mà toàn óp sần khó độ đẽo. Nhìn bên hông thì thấy sang sang, nhìn đầu và mít thì thấy quá ấn tượng.
Nhưng ko hỉu sao mấy cái háng này chạy ngoài đường ít quá toàn thấy Cẩm Ly ko à

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
5/10/15
290
593
93
bác nói thật hài hước. Bác ngồi lên con này, thì bác sẽ ko comment như vậy..... Có bác gì nói đúng... con này ở một đẳng cấp khác so với con Camry2.5 ,Mazda6 2.5 chỉ so sánh với mấy xe 2.5 hạng D... Altis thì ko bàn...
P/s : em không bán xe or là sale nhé
Đẳng cấp gì bác chia sẻ cụ thể hơn được ko? Chỉ là hãng xe phổ thông thì hơn Camry điểm nào? Teana nhập Mỹ, options ngập mặt, mác xe Nhật ăn đứt xe Pháp, máy Nissan nổi tiếng bền hơn cả máy Toyota hay Honda mà còn ngụp lặn. Talisman mục đích có mặt ở VN là thăm dò thị trường thôi.

• Like
Reactions: thangmsu
Hạng D
28/10/12
1.510
1.433
113
Chính xác là đẳng cấp khác rồi, ngoại hạng luôn. Nên ai đi xe này đều nằm ở đẳng cấp khác luôn.
dùng từ "ngoại hạng" như bác là đúng rồi đó vì họ muốn khác biệt. Người có đủ tiền mua chưa chắc dám mua em này vì ngại chi phí nuôi dưỡng em nó, nên chỉ dám mua Camry thôi. Mấy bác dám mua em này dĩ nhiên cũng có điều kiện vừa phải, đủ sức qua BMW hay Merc, tuy nhiên BMW và Merc ra đường vẫn thấy đầy đường và cũng rất nhàm, họ muốn sự khác biệt hơn nữa và chọn em này. Doanh số em này đương nhiên sẽ không cao nhưng vẫn có khách hàng của nó, như Peugeot 508 và Passat, thêm lựa chọn cho nhiều dạng khách hàng, kể cả khách hàng "ngoại hạng"

Hạng C
11/2/08
576
715
93
Xe Renault là xe phổ thông chứ có phải sang chảnh gì đâu mà nổi bật giửa đám đông ?

Ít nhất cũng nổi bật giữa 1 đám Camry
Còn hạng phổ thông mà options như vậy thì Camry hạng gì bác? ;)