7/9/16
1.017
2.597
113
33
1.6==>190 con ngựa
E biết là công suất mạnh mà, nhưng cái e nói là nếu áp về thuế thì xe này phải dc giảm giá thêm chứ, gì mà mắc quá! Còn về option thì mazda 6 2.5 còn khóc thét chứ nói chi camry 2.5

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
Xe quá tốt, hơn hẳn Cảmry về trang thiết bị.

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Camry cũng lỗ sặc mịa luôn bác ơi. Ông anh mới làm được dự án mua 2.5Q 10/2016 chạy 3.000 là dự án khác lâm vào phải bán, lái trả chán chê cuối cùng tháng 12 vùa rồi bán về tận Hà Nội mới được 1.245 thôi bác, 2 tháng lỗ gần 270 củ chứ ko ít bác à. So với bên anh bạn cùng mua Mazda 6 2.0 tháng 8/2016 thì lỗ còn nhiều hơn, lúc ổng mua xong giấy tờ 980 tất tần tật, bữa bán tháng 11 sau khi chạy 12k cũng được 860 củ, tính ra lỗ có 120 củ thôi à.
bán lại ngay xe nào cũng lỗ, bán lại xe thì trừ chi phí đăng kiểm, ra biển chỉ tính trên giá công bố thôi bác ơi, nhưng cái giữ giá là sau vài năm (4-5 năm) bác bán lại thì mới thấy được cái giữ giá của camry ví dụ em teana, sonata 2010 bán giờ tầm 640 trở xuống, accord tầm tầm 700 nhưng em cẩm ly thì chắc tầm 750 trở lên trong khi giá lúc mua thì same same nhau thôi có khi accord còn chát hơn 2 em kia, em Mazda 6 thì thôi khỏi bàn xuống không phanh

19/5/16
230
112
43
39
Bác đánh giá xe ntn là tùy bác nhưng bác nói là Talisman thành Taliban là e bó tay, còn Muslim thì có người tốt người xấu chứ nói đến Muslim là khủng bố ko e là mình phân biệt quá, ko nên. Hiện nay TPHCM đang thông kê, đánh giá các nhà hàng Halal để phục vụ người Hồi giáo tốt hơn đấy bác à. Bác hiện là người VN thuộc bộ tộc Kinh cực đoan đấy hi.
Sao bác chắc chắn em người Kinh.
Việt nam có đến 54 dân tộc anh em, việc bác đồng hoá và mặc định người Việt Nam là người Kinh thì bác là người Việt thuộc bộ tộc cực đoan và chống dân tộc đấy nhé. Hi
Nên bảo vệ dân tộc nghèo đói đau khổ của bác trước khi bảo vệ Hồi Giáo bác nhé.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Sao bác chắc chắn em người Kinh.
Việt nam có đến 54 dân tộc anh em, việc bác đồng hoá và mặc định người Việt Nam là người Kinh thì bác là người Việt thuộc bộ tộc cực đoan và chống dân tộc đấy nhé. Hi
Nên bảo vệ dân tộc nghèo đói đau khổ của bác trước khi bảo vệ Hồi Giáo bác nhé.
Nếu bác ko phải Kinh thì người gì gì đó cũng phải có cái nhìn thiện cảm với người khác. Còn việc bảo vệ và yêu người dân nước mình thì nghe bác nói hay nhưng bác đã làm được gì?? Muốn bảo vệ và để nước mình tốt hơn trước mắt phải thân thiện và welcome tất cả các nước các dân tộc trên thế giới, để chi để người ta đến du lịch đem ngoại tệ đến lo cho dân cho nước đó là cách bảo vệ trước mắt đấy bác ạ. Dân tộc hay quốc gia nào cũng có người tốt ngưới xấu cả. Tuy những lời bác nói chưa gây hại đến ai, nhưng có ý nghĩ tiêu cực như thế thì ko nên. Vậy xin hỏi bác hiện nay quốc gia Muslim nào có dân số đông nhất ko?? Chắc chắn ko phải Trung Đông như bác nghĩ đâu, nếu bác tìm ra câu trả lời thì bác sẽ ko còn kỳ thị người Muslim nữa. Chào thân ái.

19/5/16
230
112
43
39
Nếu bác ko phải Kinh thì người gì gì đó cũng phải có cái nhìn thiện cảm với người khác. Còn việc bảo vệ và yêu người dân nước mình thì nghe bác nói hay nhưng bác đã làm được gì?? Muốn bảo vệ và để nước mình tốt hơn trước mắt phải thân thiện và welcome tất cả các nước các dân tộc trên thế giới, để chi để người ta đến du lịch đem ngoại tệ đến lo cho dân cho nước đó là cách bảo vệ trước mắt đấy bác ạ. Dân tộc hay quốc gia nào cũng có người tốt ngưới xấu cả. Tuy những lời bác nói chưa gây hại đến ai, nhưng có ý nghĩ tiêu cực như thế thì ko nên. Vậy xin hỏi bác hiện nay quốc gia Muslim nào có dân số đông nhất ko?? Chắc chắn ko phải Trung Đông như bác nghĩ đâu, nếu bác tìm ra câu trả lời thì bác sẽ ko còn kỳ thị người Muslim nữa. Chào thân ái.
Bệnh quá ông ơi.