Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
Hãng hay đại lý bày trò thì đều là bọn lưu manh hết. Cái này các hãng chắc phải học hỏi Trường hải . Chính sách của họ thống nhất toàn khu vực , các đại lý đều bán xe và khuyến mãi như nhau ,chứ không phải các đại lý thì mạnh ai nấy làm đâu.
Muốn làm như TH thì dễ rồi bác, bác vào đại lý nào cũng như vậy hết thì còn gì là thú vui mua sắm nữa bác ơi. :))

Hạng B2
27/7/10
313
227
43
Muốn làm như TH thì dễ rồi bác, bác vào đại lý nào cũng như vậy hết thì còn gì là thú vui mua sắm nữa bác ơi. :))
Bác này muốn vào chợ Bến thành trả giá chứ không muốn vào siêu thị mua theo giá niêm yết.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
75.909
113
1 sale nói: Nếu ko gắn 100 triệu phụ kiện thì lấy xe T3/2019 đó anh

Tập Lái
24/7/08
30
8
8
Khuyên các cụ, nên chốt hạ cho dù phải kèm lạc đi vì giá xe có thể đắt hơn đấy vì đồng đô đang lên, khả năng lạm phát cũng đang có chiều hướng tăng, khi đó cũng mất từng nấy tiền mà lại không có khoản lạc. hôm nay đã có giá của Ford Everest đắt hơn Fortuner đấy, nhiều cụ bên Ford đang tính rút cọc, các cụ không chốt vài hôm nữa muốn kèm thêm lạc chưa chắc đã có xe đâu.

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Khuyên các cụ, nên chốt hạ cho dù phải kèm lạc đi vì giá xe có thể đắt hơn đấy vì đồng đô đang lên, khả năng lạm phát cũng đang có chiều hướng tăng, khi đó cũng mất từng nấy tiền mà lại không có khoản lạc. hôm nay đã có giá của Ford Everest đắt hơn Fortuner đấy, nhiều cụ bên Ford đang tính rút cọc, các cụ không chốt vài hôm nữa muốn kèm thêm lạc chưa chắc đã có xe đâu.
Tào tháo

Hạng B2
16/5/11
460
177
43
Fortuner ghế phụ chỉnh điện hay tay vậy bác? Xem trên wed máy 2.7 chỉnh điện mà máy 2.8 lại chỉnh tay. Với lại bản 2.8 đèn demi chỗ nào sao e ko thấy. Trên cần gạt xinhan thấy có nấc đèn demi.

Hạng B2
20/3/12
184
92
28
41
Sao nhiều bác comment nặng lời với nhau thế nhỉ? Ai thích xe gì thì cứ mua xe đó. Tiền mình thì mình có quyền thôi. Không nên cố ép người khác phải theo mình.

• Like
Reactions: bl3399 and btpaul
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
75.909
113
Sao nhiều bác comment nặng lời với nhau thế nhỉ? Ai thích xe gì thì cứ mua xe đó. Tiền mình thì mình có quyền thôi. Không nên cố ép người khác phải theo mình.
bác làm về mep à

Hạng B1
10/9/11
53
54
23
Hãng hay đại lý bày trò thì đều là bọn lưu manh hết. Cái này các hãng chắc phải học hỏi Trường hải . Chính sách của họ thống nhất toàn khu vực , các đại lý đều bán xe và khuyến mãi như nhau ,chứ không phải các đại lý thì mạnh ai nấy làm đâu.
Ford cũng vặt lông khách này bác.
2.7 tỷ cho con xe tầm thường và được IIHS đánh giá là an toàn kém.
https://autopro.com.vn/gia-xe-da-ta...eu-dong-mua-goi-bo-sung-20180902052455555.chn

• Like
Reactions: Car_Passion