4/3/19
499
282
66
28
Thế cho là cả Tacoma đi, vậy Triton ngang cấp Tacoma à?
Bác lái đi đâu thế? Bác đang chê con PJS là xe tải gắn thêm cabin thì em phản bác lại là con Prado cũng thế thôi. Triton nó không bán ở Bắc Mĩ không có nghĩa là nó thua đứt con Tacoma, kích thước tổng thể Triton cũng chả thua kém mấy đâu bác

Hạng C
23/9/20
871
7.357
93
Bác lái đi đâu thế? Bác đang chê con PJS là xe tải gắn thêm cabin thì em phản bác lại là con Prado cũng thế thôi. Triton nó không bán ở Bắc Mĩ không có nghĩa là nó thua đứt con Tacoma, kích thước tổng thể Triton cũng chả thua kém mấy đâu bác
Chê là chê cấp con PJS ko bằng Prado, lái chi đâu kiểu bới lông soi mò gà vậy?

Hạng D
18/3/08
1.566
1.542
113
Thế có thay đổi đc PJS ko cùng hạng với Prado?
Theo giá niêm tết bên Nhật, thì Toy Prado và Mit PJR sport same same giá tiền, cùng phân khúc, cùng hạng nha bạn .
Qua Đông lào thì xe nhập Nhật chịu thuế cao gấp rưỡi của xe nhập Thái, nên mới chênh giá vậy.
Còn Land Cruiser mới cùng phân khúc với Pajero-không-sport. Giá Việt Nam hiện là 6 tỷ trong khi bên Mỹ cũng chỉ 65k khoảng 1.6 tỷ thôi.

Attachments

Hạng C
23/9/20
871
7.357
93
Theo giá niêm tết bên Nhật, thì Toy Prado và Mit PJR sport same same giá tiền, cùng phân khúc, cùng hạng nha bạn .
Qua Đông lào thì xe nhập Nhật chịu thuế cao gấp rưỡi của xe nhập Thái, nên mới chênh giá vậy.
Còn Land Cruiser mới cùng phân khúc với Pajero-không-sport. Giá Việt Nam hiện là 6 tỷ trong khi bên Mỹ cũng chỉ 65k khoảng 1.6 tỷ thôi.
Có chữ sport nào trong hình đâu a, lại còn là bản Phev nữa chứ, phải mắc hơn máy thuần đốt trong chứ.

Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
Quất gì đâu bác, em bật là bật cái câu xe tải gắn thùng cabin với 1 con suv xịn ấy =]] tìm hiểu không đến nơi đến chốn lại cứ nghĩ con Prado chơi khung gầm thửa riêng cơ
Gầm riêng mà chơi máy Phò thì e cũng đến chịu mấy ông ra cao tốc "vượt k ngán thằng nào"