Hạng C
23/9/20
871
7.364
93
Theo giá niêm tết bên Nhật, thì Toy Prado và Mit PJR sport same same giá tiền, cùng phân khúc, cùng hạng nha bạn .
Qua Đông lào thì xe nhập Nhật chịu thuế cao gấp rưỡi của xe nhập Thái, nên mới chênh giá vậy.
Còn Land Cruiser mới cùng phân khúc với Pajero-không-sport. Giá Việt Nam hiện là 6 tỷ trong khi bên Mỹ cũng chỉ 65k khoảng 1.6 tỷ thôi.
Land ngưng bán tại Mỹ rồi mà. E nhớ bên Mỹ trước Land xài máy 5.7 rẻ hơn LX xíu, đâu ra giá 65k??

Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Bên Mĩ ngày còn bán đâu cũng 90-95k, full opt còn đắt hơn cả 570.
Ừ chắc mình lộn bản base

thôi trở về thị trường Nhật , 2 xe Toy prado và Mit Pa-sport cùng phân khúc, same same giá bán, cùng hạng.
anh em đình chiến nhé =]]

Xét vè P/P thì mua Prj Sport nhập Thái thì ngon và hợp lý hơn con Toy prado -bản phình to của con Phò tủn.

4/3/19
499
282
66
28
Ừ chắc mình lộn bản base

thôi trở về thị trường Nhật , 2 xe Toy prado và Mit Pa-sport cùng phân khúc, same same giá bán, cùng hạng.
anh em đình chiến nhé =]]
Em chỉ chiến câu so kiểu khinh bỉ 1 con là gốc gác xe tải, 1 thằng gốc gác quý tộc (cũng gốc nông dân nhưng mặc đồ khác) thôi bác

Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Em chỉ chiến câu so kiểu khinh bỉ 1 con là gốc gác xe tải, 1 thằng gốc gác quý tộc (cũng gốc nông dân nhưng mặc đồ khác) thôi bác
Gốc xe tải hay gốc quý tộc gì ở 2 con xe phổ thông này. Mà toy prado nó cũng chỉ là xe phổ thông, đâu có đặc tính trèo đèo lội suối hay vượt sa mạc như thằng anh Land Cruiser đâu mà bạn tâng bốc nó quá vậy ?
Thị trường Nhật đã chứng minh là Toy Prado và Mit Pajero sport là cùng phân khúc và giá bán rồi. 2 thằng đều là Compact Midsize SUV hết.
Còn quí tộc thì Lexux RX, Lexus GX mới có thể gọi như vậy.

Tập Lái
17/8/22
3
0
1
41
Theo giá niêm tết bên Nhật, thì Toy Prado và Mit PJR sport same same giá tiền, cùng phân khúc, cùng hạng nha bạn .
Qua Đông lào thì xe nhập Nhật chịu thuế cao gấp rưỡi của xe nhập Thái, nên mới chênh giá vậy.
Còn Land Cruiser mới cùng phân khúc với Pajero-không-sport. Giá Việt Nam hiện là 6 tỷ trong khi bên Mỹ cũng chỉ 65k khoảng 1.6 tỷ thôi.
Lấy con Hybrid ở nhật ra so là thấy dốt nát rồi. Con này ở VN giá bn?

Tập Lái
17/8/22
3
0
1
41
Dạo này mấy thằng óc chó hèn mạt thích tạo account mới để chửi ngừoi khác quá vậy ta ?!

Thằng bố con mẹ mày dạy mày ăn nói vô học như 1 lũ súc vật thế hả nhóc !

2 con xe tao nói ở trên có con nào có chữ Hybrid không thằng súc vật óc chó kia ?
Thằng ngu này. Mày post cái hình con pajero plug in hybrid lên rồi bảo same same còn bi bô cái gì thế.

Hạng C
23/9/20
871
7.364
93
Gốc xe tải hay gốc quý tộc gì ở 2 con xe phổ thông này. Mà toy prado nó cũng chỉ là xe phổ thông, đâu có đặc tính trèo đèo lội suối hay vượt sa mạc như thằng anh Land Cruiser đâu mà bạn tâng bốc nó quá vậy ?
Thị trường Nhật đã chứng minh là Toy Prado và Mit Pajero sport là cùng phân khúc và giá bán rồi. 2 thằng đều là Compact Midsize SUV hết.
Còn quí tộc thì Lexux RX, Lexus GX mới có thể gọi như vậy.
Nhìn nó trèo đèo lội suối nè bạn, bản 2.7 nhé
Cận cảnh Toyota Land Cruiser Prado 2022: SUV của nhà giàu không thích phô trương

• Like
Reactions: thienkhoi81