Hạng B2
12/8/11
290
143
43
Mấy bác cứ è em nó thuần túy là 7 chổ thì oan cho em nó quá.
Nhà SX định dạng cho em nó là 5+2 thôi. Còn 5+2 thế nào thì bác cần phải đọc thêm.

Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
tóm lại trước sau gì cũng ế chõng chơ, APV bự vậy còn chưa xi nhê gì, xe này mấy ông được lái lần đầu khen cho cố rồi đâu cũng ra đó. Nói thiệt xe này quá xấu, kiểu dáng thì không có gì đột phá, nội thất thì chật như cái Vivant, ban đầu cũng khen khen cho cố rồi chả ma nào thèm mua. Chưa kể sắp tới các hãng xe lớn có kế hoạch ra mắt xe 7 chỗ mới như Ford, Toyota thì thằng này chết tươi khỏi nói nhiều.
xe gì xấu òm, APV mới ra cũng quảng cáo mobile living này nọ, rộng rãi này nọ cuối cùng ế thì thôi luôn, cái ertiga này dòm dởm chết bà có ma nó thèm mua, con này cũng na ná con vivant, chật ních thà đi super carry sướng hơn.

• Like
Reactions: Emeoto1984
Hạng B1
15/8/11
80
55
18
Hơi cho cho 1 em 7 chổ, máy yếu, giá này cạnh tranh với ỉn thần thánh khó đấy các bác nhỉ

Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
tóm lại trước sau gì cũng ế chõng chơ, APV bự vậy còn chưa xi nhê gì, xe này mấy ông được lái lần đầu khen cho cố rồi đâu cũng ra đó. Nói thiệt xe này quá xấu, kiểu dáng thì không có gì đột phá, nội thất thì chật như cái Vivant, ban đầu cũng khen khen cho cố rồi chả ma nào thèm mua. Chưa kể sắp tới các hãng xe lớn có kế hoạch ra mắt xe 7 chỗ mới như Ford, Toyota thì thằng này chết tươi khỏi nói nhiều.
Xin loi em online Bang Dt nen k Co dau. Luc truoc em Tung lam Sale cho Chevy. Chevy Co Chinh sach ban Vivant la Nhan vien Kinh doanh nao ban duoc em no Thi se duoc thuong...3000 USD (vi xe Ton kho May Nam roi k an them ngo luon Chu noi g mua). Em da tung ban duoc em nay va....hiiii. Nhung e noi that Vivant chay Rat em, May Vivant em lam,Len 100km/h nhe nhang lam cac bac ah. Chay ngon hon innova. Phuoc Cua Vivant nhun da lam cac bac, rat em, nhung de lam bi say xe. Chi Thua innova la 1 dan lanh, Va Hang ghe thu3 Nho xiu. Nhung nhieu do la du dap chieu ca nam moi ban duoc 1 chiec

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Em là em không thích cái gối tựa kiểu này. Đi rất mỏi cổ và nhức đầu. Không biết có bác nào từng bị giống em?
Cận cảnh xe gia đình Suzuki Ertiga tại Việt Nam

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Hồi trước, có dịp đi công tác ngồi sau đuôi xe innova. Công nhận mệt kinh.
Kiểu này không biết có lợi thế là gì mà lại thiết kế? Rẻ tiền hơn à?

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Em vẽ thử một vài đường tượng trưng cho sống lưng và đầu khi ngồi. Các bác xem thử.
Cận cảnh xe gia đình Suzuki Ertiga tại Việt Nam

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Cá nhân em nhận thấy đây là sự yếu kém trong thiết kế hướng tới người sd.