Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
2 năm trước, @SubaruLover việc thì không biết, sự không hay, nhưng vẫn mở thớt xao lon bịa chuyện.

giờ xe VinFast chạy đầy đường thì lại kiếm chuyện khác để xao lon

View attachment 2585171
Người ta mua xe Vin vì mục đích và đôi bên cùng có lợi cả thôi, tinh thần dt vạn tuế vạn vạn tuế :D
Xe này bền dáng bền mẫu nên 3 năm chẵn chưa thấy bản FL ra mắt, tầm nhìn chiến lược đi trước gần 100tr dân đen cả thế kỷ. Sy đơ vào cào phím đông vô số :D

• Haha
Reactions: Wuyền
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Người ta mua xe Vin vì mục đích và đôi bên cùng có lợi cả thôi, tinh thần dt vạn tuế vạn vạn tuế :D
Xe này bền dáng bền mẫu nên 3 năm chẵn chưa thấy bản FL ra mắt, tầm nhìn chiến lược đi trước gần 100tr dân đen cả thế kỷ. Sy đơ vào cào phím đông vô số :D
Không có FL đâu bạn, nâng cấp lên e35, e36 đó bác, lên thẳng xe điện luôn chứ không chơi xe xăng nữa. Bác thích chơi đồ cổ thì vẫn còn ối xe xăng của Honda và Toyota để mua mà, cần gì mua xe Vinfast. Bác yên tâm có mỗi Vinfast hâm hâm làm hạ tầng bán xe điện thôi, các hãng khác đang bận xây dựng cho nước của họ nên vẫn sẽ bán xe xăng ở Việt Nam đến khi nào không bán được nữa

• Like
Reactions: Mr Oz
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
con lux sa chạy ngon kg bác . Qua năm em gom tiền đổi xe . Năm nay covid quất em thê thảm quá
Bác có kinh phí tầm tiền nào vậy ? Liệt kê ra vài con rồi leo lên chạy, thích thì thuê chạy 1 tuần luôn cho chắc. Không ai trả lời bác nổi đâu. Mua Lux SA thì nên đợi khuyến mãi, giá tầm 1.3 tỉ thì không có đối thủ.

Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Con Mer của bác giá nhiêu vậy ? Chi phí bảo dưỡng bảo trì nhiêu 1 năm ? Giá đắt hơn tính bằng lần mà cách âm còn thua Lux thì cũng hơi tội cho Mer bác ạ.

em chỉ so về chất lượng cơ khí và chất lượng tính năng sử dụng thôi, chứ ai lại đi so về chi phí bao giờ khi nói đến các sản phẩm cơ khí.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
em chỉ so về chất lượng cơ khí và chất lượng tính năng sử dụng thôi, chứ ai lại đi so về chi phí bao giờ khi nói đến các sản phẩm cơ khí.
Cạn lời. Vậy mời bác mua Roll Royce chạy vậy, em nghi ngờ bác sinh ra phải đi lùi lại mới chạm được vạch đích.

• Wow
Reactions: Wuyền
Hạng B1
24/3/17
51
53
18
34
Bác có kinh phí tầm tiền nào vậy ? Liệt kê ra vài con rồi leo lên chạy, thích thì thuê chạy 1 tuần luôn cho chắc. Không ai trả lời bác nổi đâu. Mua Lux SA thì nên đợi khuyến mãi, giá tầm 1.3 tỉ thì không có đối thủ.
Kinh phí em tâm 1ty3-4 quay đầu . Em đang phân vân santafe vs lux sa .

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Xe nhỏ phần mui thì ngắn nhìn như con i10 ko ra dáng suv gì hết, ko làm bệ vệ vuông vắn tí nhỉ. Xe đi 285km thì thấp quá thêm 100km nữa thì tốt
Nó nói 285km thôi chứ đi thực tế làm gì tới, được 250km là mừng khóc thét rồi

• Haha
Reactions: trumso