Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Cái này phải nói quá đúng bác ạ.
Ai đã từng rơi xe vào nước ngập mới biết nó kinh thế nào.
Em cũng bị trận mưa khủng 2008 sedan vào vũng nước mà không thể đổi đường vì ở ngoài nhẹ chứ ở phía trong bố tổ cái đường bọn khốn xây lún làm nó trũng nước cao hơn phần ngoài nhiều.
Sợ không tả nổi luôn.
Dừng xe mở cửa chuồn vứt xe lại thì không dám vì nước nó đã lên bệ bước, mở cái nước cứt nó tràn vô thì hãi.
Nếu mai này cái xe điện mà ung dung đi nước như Klara thì thật có đắt mấy cũng phải ráng mua bác ạ.
Có cái phí sạc điện không biết nhiều không. Trạm sạc để đó rồi sạc trả tiền đâu,...
Chắc trả qua tài khoản điện thoại. Thấy có chức năng quản lý điện thoại

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
19/4/10
285
897
93
TP HCM
Cái này phải nói quá đúng bác ạ.
Ai đã từng rơi xe vào nước ngập mới biết nó kinh thế nào.
Em cũng bị trận mưa khủng 2008 sedan vào vũng nước mà không thể đổi đường vì ở ngoài nhẹ chứ ở phía trong bố tổ cái đường bọn khốn xây lún làm nó trũng nước cao hơn phần ngoài nhiều.
Sợ không tả nổi luôn.
Dừng xe mở cửa chuồn vứt xe lại thì không dám vì nước nó đã lên bệ bước, mở cái nước cứt nó tràn vô thì hãi.
Nếu mai này cái xe điện mà ung dung đi nước như Klara thì thật có đắt mấy cũng phải ráng mua bác ạ.
Có cái phí sạc điện không biết nhiều không. Trạm sạc để đó rồi sạc trả tiền đâu,...
Phải chi chế sạc 220v thì hay biết mấy!

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.845
12.119
113
Bác cứ vào sạc thì khắc có anh chị đến xin phí, y như mấy đường ở SG ấy đường vắng ko bóng người mà vừa bước xu61ng xe có bé áo xanh nón tai bèo đứng bên cạnh giật cả mình ạ
Vãi hồn thật vậy.
Bọn nón tai bèo thu tiền vé xong thách các bác kiếm ra nó đấy!
Bởi vậy lúc nào cũng phải đóng phí giữ xe chứ phí đậu xe nhà nước thì...

Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
2 năm trước những Thằng ngu như Bò, chả biết gì về đất đai và vị trí heo hút ngoài Cát Hải, nhưng cứ rống ầm lên là anh Vượn mượn cớ xây nhà máy oto để sau này lấy đất xây chung cư. Bọn này chắc đều ở trọ nên đâu biết để bán được căn chung cư hạng bèo thôi thì tối thiểu cũng phải xây gần nơi phố xá, gần nơi sinh kế, chứ xây ngoài Cát Hải thì chỉ bán cho Bò.

Hạng F
3/10/15
9.845
12.119
113
mình nói mua là mua, cần méo gì phải thay đổi lời hứa với chuyện vặt đó.
Tốt thôi mà. Chính ra làm người sưu tầm mới hay chứ mà cứ bị ám ảnh mua xe là cơm gạo đi lại này kia, xe phải thế này thế kia thì chán phèo.
Mình đặt mình là nhà sản xuất mình mới thấy niềm vui của họ nhiều khi là tạo ra được thứ gì đó.
Em chỉ hay phê phán bọn nhà sản xuất bán hàng với giá kỳ cục thôi.
Còn giá đàng hoàng thì đồ không xài em cũng mua.
Hồi đấy mê một chiếc xe Mustang mà không có tiền mua, sau này có tiền thì đi kiếm mua lại chiếc đó, bị người ta rủa xả ngu, ngựa, mua xe mới mà đi.
Còn nếu xe đó hết sản xuất hay hết bán rồi thì mua chiếc mới nhãn khác chứ ai mà, này kia, this that,...
Có ai biết là mình mê đúng chiếc xe ấy đâu, chiếc mới cũng không thích bằng.
Thôi thì mua về cứ đội quần mà chạy vậy cho yên thân khỏi có ai lời nanh nọc,...

• Like
Reactions: Wuyền
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Bác cứ vào sạc thì khắc có anh chị đến xin phí, y như mấy đường ở SG ấy đường vắng ko bóng người mà vừa bước xu61ng xe có bé áo xanh nón tai bèo đứng bên cạnh giật cả mình ạ
Trả bằng phần mềm bác ạ, có giới thiệu tính năng này vừa rồi mà. Người ta bỏ công ra làm thẻ Vin từ bao lâu nay thì cái việc thanh toán này có khó gì đâu.