Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cân chỉnh thước lái

Hạng B2
9/5/07
171
10
18
SG
Canh chỉnh Cái thước lái đem ra ngoài thấy thợ lấy cọng dây canh kg hà ? chả biết chính xác tới đâu ?

Hạng D
31/3/12
1.005
281
83
Trà Vinh
khi nào rãnh e lên ủng hộ bác nhé.xe e chạy trên 100 bi lắc nhẹ rùi.dưới e ngta cân bằng thước dây.độ chính xác hok cao.làm xong giờ xe e nó hơi xỉa về phải lun rùi.
khi nào có đi e wa Phạm Hùng nhé bác.gần nhà cậu e,ở chợ Ba Đình.

Tập Lái
14/11/12
15
0
1
bác nói chưa chính xác nhé là cân chỉnh góc lái chứ không phải thước lái

Tập Lái
9/11/12
11
0
1
Hồng Cường quảng cáo: Cân chỉnh thước lái+ cân mâm bấm chì: 300k

Chiều nay vừa ghé Hồng Cường làm gói này thì bị tính 400K, sao lại thế nh??????

Tập Lái
6/5/12
9
0
1
cho mình đăng ký cân thước lái,cân mâm,bơm nito nha sáng thứ hai 17/12 mình ghé nha 0913653212 tổng cộng 350.000 phai không bạn.

Hạng C
24/1/11
770
178
43
Bình Dương
Mình ở BD sau khi hẹn với Tuấn xuống LTT cân chỉnh thước lái xe Santa Fe . Thời gian làm # 1 h , tác động vào xe #5 phút . Nói chung mình o an tâm vì nhiều chuyện . Hôm sau xác định nặng hơn cũ , nghi ăn võ nữa thì mệt . Trước bỏ tay lái vô lăng từ từ xĩa bên trái , giờ bỏ tay lái là xĩa tức thì . Bác Tuấn có ý kiến đem chỉnh lại . Kẹt công chuyện chưa đi được và thực tình phân vân có nên quay lại . Không biết có phải đi đi , lại lại o ? Vì trước đó hơn 1 năm làm bên Dr Doe chuyên nghiệp , kết quả như ý . Mong HC có dịch vụ tốt cho anh em

Tập Lái
6/5/12
9
0
1
nhân oi,mình đăng ký thứ hai nhưng chiều chủ nhật về sớm đt bác tuấn ghé làm luôn nhưng mà không vừa ý lắm bác tuấn chỉnh thước lái ,mà không chỉnh độ chụm dùm luôn bác nói chỉnh độ chụm phải mở ra hết.mình không hiểu mở ra hết là sao.........

Hạng C
24/1/11
770
178
43
Bình Dương
doancongtruong nói:
nhân oi,mình đăng ký thứ hai nhưng chiều chủ nhật về sớm đt bác tuấn ghé làm luôn nhưng mà không vừa ý lắm bác tuấn chỉnh thước lái ,mà không chỉnh độ chụm dùm luôn bác nói chỉnh độ chụm phải mở ra hết.mình không hiểu mở ra hết là sao.........
Về kỉ thuật đa số anh em o rành . Hay có vấn đề chơi chữ ở đây : cân chỉnh góc lái , cân chỉnh thước lái . Có điều làm dịch vụ thì 2 cái này là 1 . Các bác nghĩ sao ?