Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh
Em có lắp thêm 2 cái màn hình gối đầu nhưng lúc chuyển qua để xem dvd của 2 cái màn hình đó thì có tiếng nhiễu, nghe như tiếng của côn trùng ạ, nghe rất khó chịu. Nếu nghe bằng dàn âm thanh gin theo xe thì ko có tiếng đó. Em có đem xe ra chỗ lắp ráp để họ chỉnh lại nhưng chỉ được 1 thời gian thôi rồi sau đó vẫn bị tình trạng như trên. Có bác nào có thể giúp em được ko ạ?
Xe em là Merc C250. Hình 2 cái màn hình xe em đây ạ:

Hạng C
25/4/11
507
16
18
44
Em định gắn thêm 2 LCD gối đầu, nghe bác nói chắc từ bỏ ý định luôn.

Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh
itc2011 nói:
Em định gắn thêm 2 LCD gối đầu, nghe bác nói chắc từ bỏ ý định luôn.
Chắc là tuỳ chỗ gắn đó bác, lúc em gắn thì chưa bít mấy bác trên OS nên gắn nó hư lên hư xuống, nghe nói mấy bác tren OS gắn màn hình ok lắm. :(:(

Hạng B2
24/8/10
133
1
0
bác nói gắn thêm có nghĩa là xe bác đã có DVD và màn hình sẳn rồi phải k ? Vậy khi mở thêm cái màn hình thì nó nhiễu hay dùng DVD mới bị. bác chủ thớt có thể nói rõ hơn rồi em tư vấn cho, giúp cho bác một than thuốc chống nhiễu, âm thanh trong vắt như mắt mèo luôn. :):):)

Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh
caolinh_2407 nói:
bác nói gắn thêm có nghĩa là xe bác đã có DVD và màn hình sẳn rồi phải k ? Vậy khi mở thêm cái màn hình thì nó nhiễu hay dùng DVD mới bị. bác chủ thớt có thể nói rõ hơn rồi em tư vấn cho, giúp cho bác một than thuốc chống nhiễu, âm thanh trong vắt như mắt mèo luôn. :):):)
Ôi được vậy thì tốt quá. Lúc dùng dàn CD zin của xe thì ko bị. Lúc chuyển sang AUX để xem phim trên 2 cái màn hình gối đầu mới bị. Bác giúp em với, em đem ra cho chỗ gắn làm mà nó tháo tới tháo lui, em xót xe quá.