Hạng B2
15/6/17
131
9.307
103
Up mặt bằng vậy mới thấy hết vấn đề dc. Phương án phòng ngủ như chủ đầu tư là tối ưu. Bỏ phương án e đi vì cấn cửa đi và hộp gen. Giử nguyên bố trí p.ngủ của chủ đầu tư. Khách bếp ăn như Vinhb là xong.

Tủ vi ccc gì cái nhà chung cư. Bày vẽ rách việc.

Hạng B2
19/11/10
164
2.960
133
cái 3D nội thất này là binh lại hả bác, bếp và phòng ngủ chính vẽ sai nguên lý thiết kế nhé.
Mặt bằng bên dưới anh đưa nhìn ổn hơn. Căn hộ nhỏ, cân nhắc kiếm bộ sofa nhỏ, bàn ăn nhỏ gọn, bày thêm quầy bar chi chật chội, ăn ở sofa là không đẹp rồi

Hạng C
26/5/12
523
261
63
cái 3D nội thất này là binh lại hả bác, bếp và phòng ngủ chính vẽ sai nguên lý thiết kế nhé.
Mặt bằng bên dưới anh đưa nhìn ổn hơn. Căn hộ nhỏ, cân nhắc kiếm bộ sofa nhỏ, bàn ăn nhỏ gọn, bày thêm quầy bar chi chật chội, ăn ở sofa là không đẹp rồi
hic, sai sao vậy bác, chỉ giúp em với

Hạng B2
15/6/17
131
9.307
103
Phương án bác vẽ vẽ bỏ đi đúng rồi. Bác bị chi phối khi nhìn 3D thấy nó long lanh thôi. Thật ra nên binh mặt bằng cho chặt công năng.
Cái tủ lạnh để bên kia, cái rửa để bên đây, bếp ở giửa. Cứ lủng củng công năng. Dây chuyền bếp là từ tủ lạnh qua rửa và qua bếp.

• Like
Reactions: Rosi and binh nhì
Hạng B2
19/11/10
164
2.960
133
Bác xem ý của bác ngoinhaxanh bên trên nhé. Thêm nữa là phòng ngủ chính mở cửa ra thấy ngay đầu giường là không được, phải làm ngược lại

• Like
Reactions: Rosi