Chào cả nhà, em cũng mới vào mong được các bác chỉ giáo dùm.
Tình hình là em cũng mới vào sài gòn, đang ở khu Nam tính kiếm căn hộ để ổn đinh An Cư tại Quận 7, vừa rồi em có đi sem và được mấy bạn sales tư vấn về loại hình căn hộ Duplex Studio theo tiêu chẩn vận hành 3*
Em thấy dự án cũng ok quy mô gồm 14 tầng 2 tầng hầm, tiện ích cũng đầy đủ, vị trí ngay đường Tân Mỹ Quận 7 gần trường Tài Chính Marketing, giá cả cũng thấy hợp lý tầm 1.1 - 1.2 tỷ căn 35m2 bàn giao nội thất cơ bản.
Ký HĐ chỉ với 20% còn lại mỗi tháng trả góp 1% ( đâu đó khoảng 12 triệu ) Quý 1 năm 2022 giao nhà, có Ngân hàng hỗ trợ cho vay 50%
Các Bác cho em ý kiến với có nên chọn mua căn hộ này được không, em đang v v quá, Tks các Bác đã góp ý cho em.

Attachments

Tập Lái
17/1/21
1
1
3
32
theo mình là không bạn à. MD group này hay có dự án kiểu này. không có sổ đỏ mà chỉ là hợp đồng thuê dài hạn. Dự án này cũng mình nghĩ cũng vậy.

• Like
Reactions: thuto1
theo mình là không bạn à. MD group này hay có dự án kiểu này. không có sổ đỏ mà chỉ là hợp đồng thuê dài hạn. Dự án này cũng mình nghĩ cũng vậy.
đúng rồi mấy bạn sales có tư vấn về pháp lý có thời hạn sử dụng 50 năm từ ngày nhân nhà, do tiền ít với chính sách thanh toán chậm theo tiến độ xây dựng nên mua cũng dễ thở hơn

• Like
Reactions: thuto1