Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
3/5/08
965
4
18
53
phamtuanvu nói:
.....bác vẫn còn chưa thảm lắm đâu ạ, dù sao cũng đc nửa phần thô rùi...

...còn thằng ông nội Green Hills ở Vĩnh Lộc, kế bên Celadon của Sacomreal...dự án vẽ to vãi lúa, bự hơn cả DA của anh Đ.H.A bán bánh canh nữa...hơn 120ha... [:O]

...giờ gần đến hạn giao nhà (còn 4,5 th j nữa thì phải, mới triển khai đc 3 block đầu tiên ~270 căn thui) mà nó rặn đc mỗi tầng hầm để xe...hehe...công trường cỏ mọc đầy, hoang phế hơn nửa năm rùi...nghe ao hồ đồn nó đuổi ráo đám makerting và đóng cửa nhà mẫu từ cuối năm ngoái để tiết kiệm xèng (khỏi phải thưởng Tết)...

.

Tiền cắt cỏ còn chưa có nữa mà.... Anyway giờ 2012 rồi càng ngày càng thảm, bác chủ chỉ cầu trời thôi chứ thuê GH cũng chưa chắc làm dc gì mà ngồi chờ thì cũng hok yên, CDT mà biến thì cũng như ko.

Hạng B2
14/4/11
154
238
43
bác để nó thở oxy ngáp ngáp chờ qua cơn...nó mà chết thì mình trắng tay...

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
phamtuanvu nói:

...còn thằng ông nội Green Hills ở Vĩnh Lộc, kế bên Celadon của Sacomreal...dự án vẽ to vãi lúa, bự hơn cả DA của anh Đ.H.A bán bánh canh nữa...hơn 120ha... [:O]

...giờ gần đến hạn giao nhà (còn 4,5 th j nữa thì phải, mới triển khai đc 3 block đầu tiên ~270 căn thui) mà nó rặn đc mỗi tầng hầm để xe...hehe...công trường cỏ mọc đầy, hoang phế hơn nửa năm rùi...nghe ao hồ đồn nó đuổi ráo đám makerting và đóng cửa nhà mẫu từ cuối năm ngoái để tiết kiệm xèng (khỏi phải thưởng Tết)...

.
Green Hills thì vẫn còn hoang vu lắm....Nghe đâu là dự án của anh củ sâm phải không bác....

:D

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.390
93
HCM
thangtnl nói:
phamtuanvu nói:

.
Green Hills thì vẫn còn hoang vu lắm....Nghe đâu là dự án của anh củ sâm phải không bác....

:D
Của cụ Hoàng Bung Lắc..cụ này nguyên là CEO KS Daewoo hồi trước.Đẻ ra Greenhill khu QuangTrung còn khấm khá.....làm chỗ này chết chắc rồi:D:D

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Tiền đưa cho gái (CDT) chẳng đòi được đâu !!!!
Nếu CDT nó không trốn, cứ lấy tiền mồ hôi nước mắt của các bác mua xe mua nhà, đi chơi nhông nhông thì chẳng ai làm éo gì nó được................ pháp luật mình nó bao dung như thế đấy...

Hạng D
11/5/09
1.048
2.958
143
Bác Meobo có vẻ nắm rõ Greenhills nhỉ?
Các dự án của các Chủ đầu tư là công ty nhà nước 100% thì sao các bác? Có yên tâm hơn chút không?

Hạng B2
25/10/11
328
233
43
Khi sang tay cho người khác cụ HimLam mấy tờ giấy lộn (nếu có) có đề cập pháp luật không?
đã chấp nhận cầm dao đằng lưỡi thì đuơng nhiên nếu gặp Cuội thì phải kiên nhẫn chờ Vịt Giời về lều nhà mình thôi, thuận mua vừa bán - cứ đem hợp đồng đã ký ra mà nói chuyện với nhau.

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
phamtan nói:
Bác Meobo có vẻ nắm rõ Greenhills nhỉ?
Các dự án của các Chủ đầu tư là công ty nhà nước 100% thì sao các bác? Có yên tâm hơn chút không?

Hên xui bác ạh....Nhưng bác cho em biết dự án nào vốn 100% nhà nước ?

Dự án Greenhills này không những có người việt mua, mà mấy anh củ sâm khác cũng nhào vào mua luôn....Bây giờ thì chưa biết khi nào xong móng....:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/3/09
889
3.259
93
Đọc bài của các bác mà em chán không muốn reply gì nữa. Dù sao cũng cám ơn các bác đã chia sẻ. Biết rằng khó nhưng em sẽ phản ứng với tất cả sức mạnh của mình, tiền dành dụm không thể ngồi im chờ chết đc :S

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Hồi em mua CC chọn kỹ lắm mà còn bị dính chưởng, mình có nhu cầu ở thật nên bức xúc lắm chứ, hên là cái dự ớn em mua nó đang đẩy nhanh tiến độ trở lại. Chia buồn cùng bác chủ, xem ra tình hình bên dự ớn của bác dính còn bi đát hơn

Status
Không mở trả lời sau này.