Status
Không mở trả lời sau này.
Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
củ cải nói:
Nghe mấy bác sêu ca thấy mê ....... :)

Thế này nhé! E chưa biết giá thuê của cái Officetel này như thế nào nhưng cứ bình quân B, C khoảng 25 đô/ m2 +++ => các bác chủ doanh nghiệp có thuê khg hay ra Q1 tìm 1 cái C tương tự mà thuê !

Chưa kể nhiêu khê cái parking cho mình, nhân viên và cả khách nữa ......... À mà quên cái view nữa , đang bị thiếu nợ hay bị đòi nợ mà ra thư giãn, dòm xuống thấy mấy cái mái tôn "20 năm vẫn chạy tốt" chắc ........................................ thôi e đi ra, để mấy bác sêu làm ăn

Chung quanh đó nhà phố cho thuê làm VP có $3-$5/m2/tháng; parking free (có hầm để xe), khách đến để xe trước cửa (cũng free); không service fees, không xyz....
Cạnh tranh thế nào nhỉ? W&S

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.273
113
www.phindeli.com
Cái này mấy bác businessman người Đài Loan hay Củ Sâm cũng có thể thuê 1 căn vừa làm chỗ ở vừa giao dịch kinh doanh ... tiện đi đi về về. Cty mấy bác này bé, chẳng có mấy nhân viên nên dạng studio này cũng phù hợp, an ninh hơn thuê nhà phố ở ngoài.

Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
tuando nói:
Cái này mấy bác businessman người Đài Loan hay Củ Sâm cũng có thể thuê 1 căn vừa làm chỗ ở vừa giao dịch kinh doanh ... tiện đi đi về về. Cty mấy bác này bé, chẳng có mấy nhân viên nên dạng studio này cũng phù hợp, an ninh hơn thuê nhà phố ở ngoài.

Dạng officetel này mấy doanh nhân củ sâm rất thích,e đã từng Tk 2 ctr kiểu này (quy mô nhỏ 12 tầng) cho chủ đầu tư Củ Sâm ở PMH (sát bên Paragon) nhưng có vẻ kinh doanh ko đc tốt nên đã chỉnh công năng lại là office rồi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/5/08
2.536
21.229
113
tuando nói:

Bạn Củ Sâm quất luôn căn hộ to, vừa để ở, kinh doanh, vừa có chổ dắt gái về chứ tội gì thuê mấy căn bé tí này anh. Đối với Đài và Hàn thì quan trọng là cộng đồng chứ khơi khơi thuê 1 căn thì khó mà tụi nó thuê.

Để xem Bi kinh doanh thế nào nhưng khu này ngập quá, khó mà gọi là cao cấp được

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Căn hộ 33. 38 m xinh xắn. trong những căn hộ này kg đặt dc máy giặt mà có phòng giặt chung .
Nếu mua nên mua block A ở manor 2.
hiện tai căn 38 m2 lầu 22 cho thuê 11.500.000 . giá khoảng 2.300 /m2
Khu này cao cấp và thiết kế bên trong đẹp hơn SG Pearl .

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/11/09
678
60
28
52
KCN Sóng Thần, Bình Dương
@nhim_coi : văn lủng củng quá, đọc nhức đầu lắm bé còi. Viết cho đù chữ và tròn nghĩa câu văn đi nhé, viết như bé đang viết vừa đọc vừa đoán mệt quá ;)

Hạng B2
27/4/07
439
1.322
123
nhim_coi nói:
dinle nói:
@nhim_coi : văn lủng củng quá, đọc nhức đầu lắm bé còi. Viết cho đù chữ và tròn nghĩa câu văn đi nhé, viết như bé đang viết vừa đọc vừa đoán mệt quá ;)

yes, sir. e rút kno từ từ, bác thông cảm tại e quen tốc kí, nh mà .. gọi e là bé còi? e có F1, F2 rùi..

Tốc ký khác, lủng củng khác bà nhím còi ơi.

Hạng B2
27/4/07
439
1.322
123
Sunglasses nói:
Hình như chổ nầy bà con vẩn còn sống với lủ phải không bác ?

Thì bác cứ Google "nguyễn hữu cảnh ngập" là biết liền mà.

Status
Không mở trả lời sau này.