Thảo Luật Chung Căn hộ từ 2 đến 3 tỷ

Tập Lái
4/10/11
5
9
3
Đúng rồi bác. Em là bên Hưng Thịnh nên các dự án của Hưng Thịnh em nắm rất rõ và giới thiệu phù hợp với nhu cầu của bác chủ. Ngoài ra bác chủ cũng tham khảo dự án khác để cân nhắc cái nào phù hợp nhất :)
Em hay đi ngang qua đường Phổ Quang cũng thích Sky Center nhưng sao em thấy nó xây rất chậm so với mấy dự án của Novaland gần đó. Em thấy Skycenter cất nóc từ lúc Orchard Garden, Gardengate còn đang xây hầm, mà giờ thì Orchard sắp giao, Gardengate cũng gần cất nóc mà Skycenter vẫn nằm im lìm là sao bác? Tình hình là Skycenter khi nào giao vậy bác?

• Like
Reactions: ttngoc
Hạng D
26/9/09
1.965
6.056
113
Em hay đi ngang qua đường Phổ Quang cũng thích Sky Center nhưng sao em thấy nó xây rất chậm so với mấy dự án của Novaland gần đó. Em thấy Skycenter cất nóc từ lúc Orchard Garden, Gardengate còn đang xây hầm, mà giờ thì Orchard sắp giao, Gardengate cũng gần cất nóc mà Skycenter vẫn nằm im lìm là sao bác? Tình hình là Skycenter khi nào giao vậy bác?
dự án có 2 giai đoạn thi công mà như bác nói "thấy vẫn nằm im lìm" , là làm móng (1/2 năm, riêng No đến gần 1 năm do ..làm kỹ :d ) và hoàn thiện nội thất (6-9 tháng)
xong móng hầm thì giai đoạn lên tầng nhanh lắm bác , 1 tuần 1 sàn

• Like
Reactions: ttngoc
Hạng C
25/11/11
737
873
93
vinhomecitys.com
Thông tin như bác taplai888 cung cấp đó ạ. Sky Center bên em đang hoàn thiện, qua năm sẽ bàn giao. Bác thích thì lấy một căn đi ạ :)
Bên Skycenter đang đi điện nước bên trong nên nhìn bên ngoài bác ko thấy gì thay đổi thôi mà, bên đó vẫn đúng tiến độ quí II năm 2017 giao nhà nhé bác. http://skycenter.com.vn/tien-do.html bác vào link này theo dõi tiến độ nhé.

Tập Lái
14/2/14
0
3
2
Chào buổi sáng các bác ạ.
Em có 2 tỏi muốn đầu từ BĐS, nhưng thấy bên mảng đất nền đang sốt nên giá trên trời quá.
Nên định chuyển sang mua căn hộ. Các bác nhiều kinh nghiệm chỉ giùm em với, em cần tìm căn hộ nào ở được luôn giá khoảng từ 2 - 3 tỷ.
Mục tiêu của em là vị trí gần trung tâm chút, dễ cho thuê (cho nước ngoài thuê càng tốt), tiện ích đầy đủ chút.
Cám ơn các bác.
bác tham khảo dự án Southern Dragon trên đường Âu Cơ thử xem, giá tầm 2ty - 2ty5 1 căn, tiện ích đầy đủ, có siêu thị Big C phía dưới, hồ bơi, phòng gym,...quý 1/2017 bàn giao nhà, kế bên Galaxy Nguyễn Hồng Đào.
Bác quan tâm thì inbox mình giới thiệu nhé.

Tập Lái
21/9/16
2
8
3
37
Khu Phổ Quang, Hoàng Minh Giám dày đặc Nova, thêm bác Sky nữa. Đầu tư sau này có cạnh tranh được ko các bác ?

Tập Lái
4/10/11
5
9
3
Bên Skycenter đang đi điện nước bên trong nên nhìn bên ngoài bác ko thấy gì thay đổi thôi mà, bên đó vẫn đúng tiến độ quí II năm 2017 giao nhà nhé bác. http://skycenter.com.vn/tien-do.html bác vào link này theo dõi tiến độ nhé.
Thanks bác đã cho em thông tin về Sky Center, nhưng nói gì nói em vẫn thấy nó thi công chậm hơn các dự án của Novaland gần đó nhiều. Orchard Garden lên sau Sky nhiều mà giờ gần xong hết rồi. Cái Gardengate còn sau nhiều nữa mà giờ lên cao bằng rồi mà bên ngoài hoàn thiện cửa sổ, sơn phết luôn rồi trong khi Sky còn chưa xây xong tường chứ đừng nói tới tô tường, gắn cửa sổ, ....
chỉ là cảm quang của người đi đường, không biết có chính xác không ah?

Hạng B2
19/4/16
139
607
93
Mình bán lại căn của mình cho 1 bạn, người ta làm nội thất rồi cho thuê được 850$/tháng bao phí, nhưng thanh toán 6 tháng 1 lần. Chê cũng nhiều nhưng khen cũng nhiều