Tư Vấn Đầu Tư Căn hộ vũng tàu

Hạng B2
15/8/11
291
43
38
Mình sống ở Vũng Tàu thôi, ko phải sale. Bác cần thì search trên bds.com hoặc group facebook "chung cư OSCLand Vũng Tàu" nhé.
bac cho em hoi o Vung Tau co khu dan cu quy hoach nao ok a?(tam gia duoi 3ty)
sorry bac em k go dau dc

Hạng B2
22/7/15
140
120
83
41
E chính chủ đang rao bán căn chung cư Vũng Tàu plaza, chỗ này thì quá trung tâm rồi, lại cũng gần biển. Chỗ e cuối tuần vui như trảy hội vì khách homestay quá trời.
-DT: 90,7 m2, tầng 17 (chung cư 27 tầng) - đã có sổ chính chủ tên vợ chồng em
-Nhà đẹp. để lại nội thất (2 TV, 2 máy lạnh, bếp âm.....)
-E cũng có suất để xe hơi nên bác nào mua chỉ chuyển qua thôi, chứ giờ ngoài vào hoặc gửi giá cao hoặc không còn chỗ
-Bác nào quan tâm alo, zalo cho vợ em: C. Lý - 0982.043.643 để gửi hình

Hạng B2
31/7/14
178
177
43
bac cho em hoi o Vung Tau co khu dan cu quy hoach nao ok a?(tam gia duoi 3ty)
sorry bac em k go dau dc
Tầm giá này thì hơi khó, khu đô thị Chí Linh giờ trên đưới 40t/m rồi.
Chỉ có khu dân cư Khang Linh phường 10 nằm trên đường 51B giá tầm 2-3 tỷ, tuy nhiên chỉ xây ở thì được, pháp lý để ra sổ hồng thì hình như chưa xong.

Hạng B1
22/6/19
81
94
18
31
Laos
Đợt này Trung tâm Vũng Tàu hiếm có dự án Chung Cư nào mới khởi công cả, chưa kể pháp lý rõ ràng lại càng ít. Được cái của An Gia với Hưng thịnh ở Thi Sách bán thì giá tới 4X trieu/m2. Anh em nào có thông tin về dự án mới nào mà giá thấp hơn k ?

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng B2
17/6/19
471
276
63
Chưa đi chưa biết vũng tau
Đi rồi mới biết nó giầu hơn ta
Có tắm biển có mát xa
Có gà móng đỏ đem ra đá liền

• Like
Reactions: dautubds365.com
Hạng B2
10/7/17
227
128
71
41
Tp làm xong khu du lịch cần giờ thì lượng khách vũng tàu sẽ giảm đi rõ rệt á, các bác đầu tư vào vũng tàu nên chú ý điểm bày nhé

Hạng B1
20/6/19
58
44
3
29
Đợt này Trung tâm Vũng Tàu hiếm có dự án Chung Cư nào mới khởi công cả, chưa kể pháp lý rõ ràng lại càng ít. Được cái của An Gia với Hưng thịnh ở Thi Sách bán thì giá tới 4X trieu/m2. Anh em nào có thông tin về dự án mới nào mà giá thấp hơn k ?
Em thấy có cái Sơn Thịnh 3 hình như pháp lí cũng ok, sở hữu lâu dài gì đó mà. Còn 2 dự án kia giá khá chát. Chỉ ai có nhiều tiền quá mua 1 căn, sau đi chơi VT không lo chỗ ở thôi :D
Chưa đi chưa biết vũng tau
Đi rồi mới biết nó giầu hơn ta
Có tắm biển có mát xa
Có gà móng đỏ đem ra đá liền

Vũng Tàu thì chỉ sợ thiếu tiền bác nhỉ. Cầm tiền xuống đây relax chơi tẹt ga xả stress :D

Hạng B2
28/4/18
121
254
33
49
Tp làm xong khu du lịch cần giờ thì lượng khách vũng tàu sẽ giảm đi rõ rệt á, các bác đầu tư vào vũng tàu nên chú ý điểm bày nhé
Nhưng cũng chục năm sau nhé bác.

Hạng B2
17/5/17
106
21
20
31
hehe ý bác nói The Sóng của An Gia phải không? dự án này chủ đầu tư bàn giao full nội thất (máy lạnh, máy nước nóng, bộ sofa, giường ngủ...), chưa kể có đến hơn 50 tiện ích khác nhau nữa, đối tác F&B là Golden Gate, đơn vị quản lý JLL. Đặc biệt trên tầng 36 có hồ bơi hồ mây vô cực, sky bar ...

Tập Lái
14/8/08
25
14
3
Mình đang tìm căn goldsea tầng cao 15+ trở lên view biển. Bác nào có pm mình nha.

Hạng D
23/6/13
1.885
4.889
113
hehe ý bác nói The Sóng của An Gia phải không? dự án này chủ đầu tư bàn giao full nội thất (máy lạnh, máy nước nóng, bộ sofa, giường ngủ...), chưa kể có đến hơn 50 tiện ích khác nhau nữa, đối tác F&B là Golden Gate, đơn vị quản lý JLL. Đặc biệt trên tầng 36 có hồ bơi hồ mây vô cực, sky bar ...
Cái the Sóng, nội thất linh tinh đó có đáng bao nhiêu tiền đâu. Tiện ích thì liệt kê càng nhiều càng tốt vậy thôi (vẽ vời) (CĐT + sales đánh vô tiện ích hét giá trên trời vào thời điểm này thì chỉ có chết tới bị thường), những tiện ích đó tiện lợi và hay nhưng nó k phải thứ quang trọng lắm cho người cần căn hộ gần biển chỉ để xách xe chạy 100km ra đây bơi hồ bơi vô cực trong khi biển kế bên. Nếu thích tiện ích hãy quay vô trung tâm.

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Cần giờ toàn sình ko, ai mà thèm tắm

• Like
Hạng B1
22/6/19
81
94
18
31
Laos
Em thấy có cái Sơn Thịnh 3 hình như pháp lí cũng ok, sở hữu lâu dài gì đó mà. Còn 2 dự án kia giá khá chát. Chỉ ai có nhiều tiền quá mua 1 căn, sau đi chơi VT không lo chỗ ở thôi :D

Vũng Tàu thì chỉ sợ thiếu tiền bác nhỉ. Cầm tiền xuống đây relax chơi tẹt ga xả stress :D
Pháp lý của sơn thịnh 3 mình chưa bàn tới. Nhưng hiện tại tiến độ lùi từ 2018 sang 2020
Hiện tại đã ngưng xây dựng. Chủ đầu tư lại mất uy tín ở sơn thịnh 2. Nên vào Sơn thịnh 3 bây giờ hơi bị căng đấy bác. E nhắm e nó từ 2018, tháng 4 năm ngoái đi hỏi mua 16tr/m2 căn c1 102m2, bữa rồi đi hỏi lại còn đau 14tr/m2 nhưng vẫn k giám mua.

Hạng B1
22/6/19
81
94
18
31
Laos
Bác mua ở trung tâm tầm 20-25tr/m2.
Đây 40-45tr/m2. Thêm 20tr/m2 cho nội thất, chắc dát vàng bác ạ. Đó là chưa tính sở hữu 50 năm nữa thì ôi thôi. Phê lắm

Hạng B2
22/7/15
140
120
83
41
căn hộ mà bán 45-50tr/m2 thì chắc chỉ có SG, HN vào làm vài căn

Hạng B1
Cái the Sóng, nội thất linh tinh đó có đáng bao nhiêu tiền đâu. Tiện ích thì liệt kê càng nhiều càng tốt vậy thôi (vẽ vời) (CĐT + sales đánh vô tiện ích hét giá trên trời vào thời điểm này thì chỉ có chết tới bị thường), những tiện ích đó tiện lợi và hay nhưng nó k phải thứ quang trọng lắm cho người cần căn hộ gần biển chỉ để xách xe chạy 100km ra đây bơi hồ bơi vô cực trong khi biển kế bên. Nếu thích tiện ích hãy quay vô trung tâm.
bác ơi nếu căn hộ này cho thuê thì lợi nhuận có tốt không vậy bác

• Like