Tư Vấn Đầu Tư Căn hộ vũng tàu

Hạng B2
6/9/10
286
158
43
nếu cứ tính mỗi căn hộ 1 xe 4 chỗ + 1 xe máy thì chắc chắn hầm xe Phoenix không đủ nhưng dù sao xây sau, DIC họ xây hầm thông cả 3 khối nhà nên chỗ đỗ xe nhiều hơn các chung cư cũ seaview & lakeside. Tuy nhiên cái sân phía trước khá rộng nên cũng có thể đậu trên sân cũng chả sao. Xe hơi rồi thì nó cũng thành đại chúng, phụ tùng giờ mua cũng dễ nên em nghĩ sớm muốn bọn vặt gương cũng chả bán được nên có đậu trên sân cũng không bị vặt gương.
Đúng rồi bác. Giờ có chỗ đậu xe là tốt rồi, không quan trọng trong hầm hay ngoài sân nữa.

Hạng B2
6/11/12
234
898
93
44
vung tau
www.otosaigon.com
mấy hôm nay vụ ứng dụng air visual quality đánh giá mức độ ô nhiễm cũng khá nóng trên báo chí VN, dù Vũng Tàu cũng có màu cam không được sạch sẽ cho lắm nhưng dù sao em thấy nó cũng ok, không quá khó thở & bụi bặm như đất kinh kỳ. Có lẽ em sống hướng nội nên thấy thích cuộc sống ở VT, cứ bình bình trôi đi. Lúc trước em làm ở quận 7 nhưng muốn về VT nên bỏ việc để về và thấy quyết định đó là đúng đắn, phù hợp với cá nhân em.

Hạng B2
6/9/10
286
158
43
mấy hôm nay vụ ứng dụng air visual quality đánh giá mức độ ô nhiễm cũng khá nóng trên báo chí VN, dù Vũng Tàu cũng có màu cam không được sạch sẽ cho lắm nhưng dù sao em thấy nó cũng ok, không quá khó thở & bụi bặm như đất kinh kỳ. Có lẽ em sống hướng nội nên thấy thích cuộc sống ở VT, cứ bình bình trôi đi. Lúc trước em làm ở quận 7 nhưng muốn về VT nên bỏ việc để về và thấy quyết định đó là đúng đắn, phù hợp với cá nhân em.
Bác làm nghề gì? Giờ bác làm việc ở Vũng Tàu luôn hả? Có thể làm việc và sống ở Vũng Tàu thì tuyệt hơn là sống và làm việc ở HCM. Môi trường trong lành hơn, đỡ kẹt xe, khói bụi.

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
E thích cuộc sống bình bình như bác nói nên đang lên kế hoạch đào tẩu khỏi SG về VT đây ạ, chiến đấu nhiều năm ở SG bắt đầu thấy mệt mỏi rồi

Hạng D
23/6/13
1.887
4.890
113
Air Visual k hiểu đo kiểu gì toàn vùng Bắc màu đỏ hết, Huế vắng mà cũng đỏ.
Còn Vũng Tàu , Đà Lạt, Gia Lai miền núi thì màu vàng y chang HCM trong khi HCM khói bụi mù trời...

E thích cuộc sống bình bình như bác nói nên đang lên kế hoạch đào tẩu khỏi SG về VT đây ạ, chiến đấu nhiều năm ở SG bắt đầu thấy mệt mỏi rồi
Mình dự tính sang năm ra đó (năm nay việc bx còn vướng chưa đi đc), đang chuẩn bị sẳng. có vẻ nhiều tư tưởng giống mình :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/9/10
286
158
43
Mình dự tính sang năm ra đó (năm nay việc bx còn vướng chưa đi đc), đang chuẩn bị sẳng. có vẻ nhiều tư tưởng giống mình :D
Bác sắp xếp công việc để chuyển gia đình ra Vũng Tàu sống được thì chúc mừng bác.

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng B2
6/11/12
234
898
93
44
vung tau
www.otosaigon.com
Sắp đến trong vòng 1-2 năm là đến thời của tp vũng tàu từ phường 12-1.
Vũng Tàu mấy phường sát biển như phường Thắng Tam, phường 2 giờ dân họ đua nhau xây khách sạn, nhà nghỉ mà không có chỗ để đậu xe oto nên việc đi lại trong các hẻm (rộng cũng 4m) hoặc đường nội bộ là khá oải, nhất là mấy ngày cuối tuần và lễ tết. Giờ là thời kỳ của đất dự án vì các dự án có đủ không gian để đậu xe, chứ nhà trong hẻm xe hơi cũng khó khăn khi bạn bè đến chơi. Vũng Tàu mà làm được các trục đường Hàng Điều, Cầu Cháy nối thông 3 tuyến đường huyết mạch chạy // (30 tháng 4; 2 tháng 9 và 3 tháng 2) thì khi đó đất của các dự án Chí Linh; Khang Linh; Thanh Bình; Phước Sơn; Hodeco còn lên ác nữa.

• Like
Reactions: giangtechn