Tập Lái
28/12/15
14
2
3
39
Cần hỏi về dvd, gps và usb của focus classic 5D

Chào các bác OS,
E mới mua con focus 5D Classic 1.8 AT, có sẵn DVD như hình trên.
E nhờ bác nào có kinh nghiệm giúp e:
1. Đầu dvd trên là hiệu gì. E tìm trong settings, info cũng k thấy.
2. E muốn xài gps. Không biết trong đây có bộ thu gps chưa. Có khe gps card (ngoài ra có 1 khe sd card nữa). Trong menu chính không có mục gps hay navi. Có fím cứng GPS nhưng bấm vào k thấy gì. Trong menu chính có cái icon sd card nhưng bấm vào k thấy gì (chắc do chưa có thẻ nào cắm vào)
3. Xe này e k thấy tẩu để gắn cái sạc đt bằng usb vào. Trên dvd thì chỉ có cái cổng mini usb. Làm sao để e sạc đt được ạ.
Cám ơn các bác đã đọc.
Bác admin xem nếu e đăng không đúng box thì chuyển dùm e nhá
Cần hỏi về dvd, gps và usb của focus classic 5D

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
View attachment 515936
Chào các bác OS,
E mới mua con focus 5D Classic 1.8 AT, có sẵn DVD như hình trên.
E nhờ bác nào có kinh nghiệm giúp e:
1. Đầu dvd trên là hiệu gì. E tìm trong settings, info cũng k thấy.
2. E muốn xài gps. Không biết trong đây có bộ thu gps chưa. Có khe gps card (ngoài ra có 1 khe sd card nữa). Trong menu chính không có mục gps hay navi. Có fím cứng GPS nhưng bấm vào k thấy gì. Trong menu chính có cái icon sd card nhưng bấm vào k thấy gì (chắc do chưa có thẻ nào cắm vào)
3. Xe này e k thấy tẩu để gắn cái sạc đt bằng usb vào. Trên dvd thì chỉ có cái cổng mini usb. Làm sao để e sạc đt được ạ.
Cám ơn các bác đã đọc.
Bác admin xem nếu e đăng không đúng box thì chuyển dùm e nhá
View attachment 515937
Như hình của bác đưa là dvd này ko có tích hợp được gps bác nhé

• Like
Reactions: viewquan
Tập Lái
28/12/15
14
2
3
39
Cho mình hỏi đầu này hiệu gì? Sd card và mini usb là để làm gì bác biết không?

Tập Lái
28/12/15
14
2
3
39
Đầu này là của chetchi sd card là phát nhạc qua sd card còn mini usb là phát nhạc qua usb đó bác..
Cám ơn bác Baophong auto nhá. Đầu này nghe lạ hoắc, e search gg không ra luôn.
Lạ 1 cái là có cái remote controller cxe5116 hiệu Pioneer trong hộc ghế phụ mới ghê. Em bấm thử không được, có thể do hết pin @@

Hạng D
9/5/16
1.182
3.643
113
124
Đầu này là Tung Cẩu, chức năng chỉ nghe nhạc xem phim (đuôi divx). Muốn có gps thì chi phí mắc hơn mua mới. Khe sd card thì bác mua thẻ, chép nhạc hoặc phim cắm vào là ok. Khe gps không có tác dụng, khe usb mini thì bác mua dây chuyển nối chuyển về usb cũng để xem phim nghe nhạc thôi.

• Like
Reactions: viewquan
Tập Lái
28/12/15
14
2
3
39
cám ơn bác NissanEL và baophongauto đã trả lời nhiệt tình nhé.
Em xài tạm Vietmap trên Android thôi :D
Nghe nhạc thì cứ bluetooth thôi.