Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
Năm nào mình cũng làm ở đây từ 2015 đến nay.
Bạn làm hàng gì, nếu chung ngành thì cùng share.
(Khg hiểu không add hình lên được)

Tập Lái
12/7/11
47
35
3
Năm nào mình cũng làm ở đây từ 2015 đến nay.
Bạn làm hàng gì, nếu chung ngành thì cùng share.
(Khg hiểu không add hình lên được)
Em làm phụ kiện cửa trượt. E mới làm cái showroom nhỏ ở Phnompenh Thmey, kiểu đại diện bán hàng. Cho bên này họ làm 1 năm xem sao đã rồi em mới sang chính thức.

• Like
Reactions: DSG
DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Em làm phụ kiện cửa trượt. E mới làm cái showroom nhỏ ở Phnompenh Thmey, kiểu đại diện bán hàng. Cho bên này họ làm 1 năm xem sao đã rồi em mới sang chính thức.

cafe chia sẽ vụ này với mình đi anh :). Cũng tính làm cái shop nho nhỏ để ra vô có chổ tìm hiểu thị trường cái. Mà thuê lính Cam hay lính Việt vậy anh?

Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
cafe chia sẽ vụ này với mình đi anh :). Cũng tính làm cái shop nho nhỏ để ra vô có chổ tìm hiểu thị trường cái. Mà thuê lính Cam hay lính Việt vậy anh?
Quan tâm và học hỏi anh em.

• Like
Tập Lái
12/7/11
47
35
3
Em gặp đc bác bên đấy ng Cam nhưng nói tiếng Việt sõi, vợ gốc Sóc Trăng nhà mình. Bác bán gì vậy? Em thấy ông ấy làm cả món nhớt động cơ nữa.

• Like