Tập Lái
27/12/16
3
1
3
35
Tỉnh / Thành
Hà Nội
Quận / Huyện
Quận Hoàng Mai
Địa chỉ
19- Nguyễn Xiển
Số điện thoại
0949982294
Giá
1000000
Với nhiều năm kinh nghiệm sờ mó , nắn bóp , cân ôtô lại sau khi bị va đập, bóp méo bởi nhiều lý do khác nhau, nhiều kiểu cong vẹo , nún bẹp - em đã từng khắc phục được gần hết tới 90 phần trăm

Nên nay em tự tin và chính thức mong muốn mở dịch vụ cân ôtô để phục vụ nhu cầu của bà con trên toàn quốc

Vậy bác nào có nhu cầu cân ôtô thì ới em nhé , ới cái em có mặt luôn

Nhất là mấy cái trường hợp hun hít nhau quá đà như ở dưới đây, thì cứ gặp em, sẽ khắc phục triệt để mà không phải suy nghĩ gì nhé

Cân lại ôtô, độ lại ôtô đẹp long lanh khi bị bóp méo do va chạm trên toàn quốc

Nặng nè hơn là chúng nó hôn nhau theo kiểu dưới này các bác ạ,

Cân lại ôtô, độ lại ôtô đẹp long lanh khi bị bóp méo do va chạm trên toàn quốc

Trường hợp này là cứ phải gặp em, em cân ôtô lại đẹp long lanh hết, tròn chịa như thủa ban đầu luôn nhé

Bác nào mà chưa cần dùng tới dịch vụ cân ô tô bên em thì cứ lưu lại các box này của em, ai trên đường mà trả ít nhiều một lần ko méo đầu thì cũng méo đít

Khi ấy nhớ tới em nhé, nhớ đó , nhớ gọi cho em đấy

CẢM ƠN CÁC BÁC ĐÃ TIN TƯỞNG DỊCH VỤ BÊN EM

Em xin sẵn lòng phục vụ các bác mọi lúc mọi nơi, tới nơi tới trốn luôn, với sự nhiệt thành nhất có thể

Thực sự có nhiều bác có xe ôtô đẹp mà bị nún bẹp xong là cứ bỏ đó, hoặc gặp phải đơn vị cân lại ô tô không chuẩn thì rất rất tiêc các bác ạ

Thế nên đừng quên em nhé

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nbt74
Tập Lái
27/12/16
3
1
3
35
Tháng 7 và tháng 8 Cân Sơn Hòa có nhiều chương trình tri ân tới khách hàng với các sản phẩm cân ô tô, Quý khách có nhu cầu lắp đặt can o to vui lòng tới Sơn Hòa để có sản phẩm chất lượng tốt nhất - giá thành ok nhất