Hạng C
13/2/14
657
2.059
93
bên em có cung cấp các loại chì bấm giác cực tốt cùng các loại thiết bị làm lốp của các hãng Corghi , manatec , ... bác nào có nhu cầu LH 0914 248 638 MR. Hiếu để e tư vẫn chi tiết cho nhé.
em đã pm anh xem jup em nhé , cảm ơn anh
Pm e giá và thời gian làm luôn nhé bác

Hạng B1
14/3/14
59
5
8
Mâm và lốp là một vòng tròn đồng tâm quay trên trục . Các bác biết vì sao dt run nhiều hay ít mạnh hay nhẹ là như vậy . Mâm và lốp cũng như vậy . Nên phải câm bằng động là như vậy . Máy cân bàng bằng động chính sát là máy có độ sai số thấp . Thì sẻ cho độ chinh sat cao .

• Like
Reactions: vinhxe
Tập Lái
20/1/15
12
3
3
39
em định gữa tuần sau rảnh rỗi đi cân mâm, bấm chì, cân lốp và kiểm tra thước lái luôn, cho xe em (aveo 2012) các bác có ghé ngang tư vấn dùm em chỗ nào làm tốt ạ, em cảm ơn các bác
cân mâm bấm chì thì bác cỏ thể ra ngoài ok! nhưng cân thước lái thì em nghĩ bác nên vô hãng! dù có mắt hơn chút ít nhưng thật sự ok! ko nên ra ngoài bác!

• Like
Reactions: Mr migoi
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
cân mâm bấm chì thì bác cỏ thể ra ngoài ok! nhưng cân thước lái thì em nghĩ bác nên vô hãng! dù có mắt hơn chút ít nhưng thật sự ok! ko nên ra ngoài bác!
em cảm ơn bác tư vấn ạ

• Like
Reactions: DTT78
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Mà như xe chú là cân chỉnh độ chụm, thước lái và cân mâm bấm chì hết rồi phải k?:3dquaytay:
làm hết rồi, đi ổn, nhưng biết đâu sau này sẽ làm nữa :D