Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
Báo cáo các bác, hiện nay, em cần mua một số thứ như sau, bác nào giúp em được thì giúp với:
_ Chất để lau bên ngoài xe ( hồi đó đến giờ, xe em toàn lau bằng bột giặt, sơn xỉn màu nhanh quá), em ưu tiên cho hàng hiệu, chất lượng cao
_ Chất để lau nội thất ( da ), cũng ưu tiên cho hàng hiệu, chất lượng cao
_ Nước rửa kính : loại tốt, em không biết khi dùng loại thường thì có ảnh hưởng đến kính xe không. Các bác giúp em
_ Nước hoa : em không cần hàng hiệu, mắc tiền, em chỉ cần loại thơm nhẹ ( càng nhẹ càng tốt), không tác dụng phụ cho người (dị ứng,...), các bác có thể cho em vài nhãn hiệu được không?

Em thấy hiện nay có bán các sản phẩm của Sonax,... Các bác có thể cho em địa chỉ không? Em cảm ơn các bác rất nhiều. Sắp rước xe mới nên cần mua nhiều thứ

Hạng B2
22/9/04
316
1
0
RE: Cần mua đồ để chăm sóc xe

Đồ SONAX thì bác cứ vào trong METRO là có tương đối đủ.

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Nếu bác ở SG thì ra An Dương Vương có tất cả các thứ bác cần từ loại thường đến cao cấp

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Cảm ơn bác, để thứ 7 em ra ADV. Em chỉ sợ mua phải hàng dỏm thôi.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

À, các bác có biết đại lý chính thức của Sonax ở TP HCM là ở đâu ko?

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Trích đoạn: mb_fan

À, các bác có biết đại lý chính thức của Sonax ở TP HCM là ở đâu ko?
1080 thử đi Bác rùi cho địa chỉ luôn

Tập Lái
25/9/06
38
0
6

_ Nước hoa : em không cần hàng hiệu, mắc tiền, em chỉ cần loại thơm nhẹ ( càng nhẹ càng tốt), không tác dụng phụ cho người (dị ứng,...), các bác có thể cho em vài nhãn hiệu được không?

Cái này mà bro không xài loại tốt thì .... heheheh... không đạt yêu cầu đâu.

Hạng B1
11/5/07
80
1
0
36
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Dat Nguyen

Cái này mà bro không xài loại tốt thì .... heheheh... không đạt yêu cầu đâu.
hehè,em giới thiệu cho,Sara,loại sáp,lâu cực kỳ,khá thơm,dân tài xế rất ưa sử dụng,tuy ko đẹp(hộp nhựa) nhưng kinh tế và thơm lắm đấy,có nhìu mùi cho bác chọn lựa

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

@mb_fan: Bác lên siêu thị miễn thuế mộc bài trong đó có bán cái thùng đựng toàn bộ các thứ ma bác cần rất tiện, gọn để trong cốp xe đảm bảo không bị nghiêng đổ, giá khỏang <500k em không nhớ rõ nữa

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Em rất cưng xe này và muốn giữ sự sang trọng ( Mer mà) nên không muốn xe bị hôi. Bác có biết cách nào để giữ hương thơm dễ chịu mà không cần nước hoa không? Gia đình em có truyền thống dị ứng với nước hoa.