Hạng B1
7/10/10
87
2
0
36
Đồng Nai
em cần mua một chiếc Wagon R+ đời 2002 đến 2005,can thiết nhất là xe phải còn cứng,mắc thêm một chút cũng ko sao miễn là xe con ngon,bác nào có hoặc biết ai bán thì nói cho em biết cám ơn nhiều nhiều,chả là em chỉ muốn có một chiếc cho gia đình lâu đi choi thôi,xe ở Đồng Nai hoặc TPHCM đều được các bạn ah

Hạng B2
30/9/09
204
1
18
Muốn tìm su wagon, Bác phải kiên nhẫn, nếu kg gặp phải taxi thì tiu.
Bác kiên nhẫn đọc báo muaban, hom trước em thấy rao 1 chiếc đời 2006, giá >170tr, em kg dám tới xem xe luôn , hiiii

Chúc Bác sớm có xe

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Để anh em Su tìm giúp, tiếc là hôm trước BS Huy mới tiễn em Su Wa. Chúc bác mau có V2, còn nhập hội với bọn em nữa, he he

Hạng B1
7/10/10
87
2
0
36
Đồng Nai
vì em cũng chỉ đủ 150 củ thôi,tính mua lanos nhưg anh em kêu dở lắm,lướt qua hội wagon thấy mấy bác bàn tán xôm tụ wa nên thích gia nhập hội,các bác rang giúp em nhé :)

Hạng B1
7/10/10
87
2
0
36
Đồng Nai
em nghe nói mấy cái báo mua bán là lái tụi nó biết hết trước rồi,em nao ngon tụi no duyệt hết,còn lại chac nát như tương cà wa,em cũng đi xem một em ở Củ Chi thằng chủ nói mới 98%,nội thất hoàn hảo,vậy là em thuê thợ đi theo,tới nơi xem thang thợ nó nói chiếc này chac phải lam đồng lại ít nhất hai lần thế là đành đi ve không,vậy là tổn thất 100k tiền thợ vả gần một củ tiền đi làm vì hôm đó nghỉ làm để đi hỏi vợ mà,hehe

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
long200687 nói:
em nghe nói mấy cái báo mua bán là lái tụi nó biết hết trước rồi,em nao ngon tụi no duyệt hết,còn lại chac nát như tương cà wa,em cũng đi xem một em ở Củ Chi thằng chủ nói mới 98%,nội thất hoàn hảo,vậy là em thuê thợ đi theo,tới nơi xem thang thợ nó nói chiếc này chac phải lam đồng lại ít nhất hai lần thế là đành đi ve không,vậy là tổn thất 100k tiền thợ vả gần một củ tiền đi làm vì hôm đó nghỉ làm để đi hỏi vợ mà,hehe
Củ Chi là ở bên cạnh BV Củ Chi phải không bác, ông chủ xe có quán nước bên cạnh BV, nếu đúng thì ...xin đừng

Hạng F
11/1/10
6.130
60.562
113
khiemli nói:
Muốn tìm su wagon, Bác phải kiên nhẫn, nếu kg gặp phải taxi thì tiu.
Bác kiên nhẫn đọc báo muaban, hom trước em thấy rao 1 chiếc đời 2006, giá >170tr, em kg dám tới xem xe luôn , hiiii

Chúc Bác sớm có xe

@khiemli: Lâu lắm mới thấy bác khiemli ghé thăm box này.
@bác chủ: tầm 150 củ cho 1 Su wagon là loại khá tốt rồi. Bác chịu khó kiên nhẫn theo lời bác khiemli, đừng quá máu đặc biệt đối với chiếc nào mà có những quyết định vội vàng, đây đến Tết còn xa mà. Mong sớm được gặp bác. Hoặc là bác cứ tham gia off "dự thính" với tụi này, biết thêm càng nhiều càng ít. Thân.

Hạng B1
7/10/10
87
2
0
36
Đồng Nai
bac hoangnhimgia cung biết con wagon đó ah,em nhìn con đó nó sao sao ấy,chắc nó nhiều bệnh lắm bac nhể,em chỉ sợ rước phải thằng bệnh về nuôi lắm

Hạng B1
7/10/10
87
2
0
36
Đồng Nai
vì em mới thi bằng B2 nên mới máu như thế thôi,vậy đành phải kiên nhẫn chờ thông tin từ các bác vậy,em mong cưới được một em ngon lành trước tết để đi off với các bác