Tập Lái
27/6/06
25
0
0
RE: Cần mua NSR 150 RR/SP

Em đọc quanh quanh diễn đàn nghe nói còn bộ điều tốc nữa. Bây giờ nghe van bô . 2 cái đó khác nhau hả mấy bác. Em ko rành về xe nhiều lắm. Cũng ko mê tốc độ , chỉ mê xe có dáng đẹp , giống như là mê người đẹp vậy :). Chắc ko rành về xe thì nên dành thêm tiền tậu con CBR 150 4 thì cho nó khỏe. Tính ra chi phí để bảo trì sau này chắc còn rẽ hơn mua con NSR nhiều. Nhưng thú thật em vẫn khoái cáim mã con NSR hơn mới chít chứ.

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

IC điều tốc khiển ổ quay để đóng mở valve bô ...... giờ mà chơi RR thì rất dở vì đồ RR giờ rất hiếm kể cả ............... bên Thái ( nhất là IC điều tốc là gần như khỏi phải kiếm vì chả có ) . Nên chơi SP .....

Tập Lái
27/6/06
25
0
0

Bác cho em hỏi , giờ tầm 20 chai mua được NSR 150 SP ko ? Ko cần phải bốc , chạy được là OK, đừng có hư hỏng nhiều :)

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: romanticghost

Bác cho em hỏi , giờ tầm 20 chai mua được NSR 150 SP ko ? Ko cần phải bốc , chạy được là OK, đừng có hư hỏng nhiều :)
Thôi đã trả lời thì trả lời cho chót ......... NSR 150 SP với 20 chai cũng có thể mua được , đúng là xe không bốc được rồi , nhưng nhớ trước khi mua nó thì nhớ mua cái dây thừng thật chắc nhé :D

Tập Lái
27/6/06
25
0
0

Vậy là em hết mộng NSR rồi , tầm 3.5K như bác nói mới có xe ngon chắc em dành thêm tí nửa cộng với bán con xe tay ga cùi của em để mua CBR mới luôn cho dễ chăm , có hư thì kiếm phụ tùng thay thế cũng dễ.

Tập Lái
27/6/06
25
0
0

Trích đoạn: singaporeman

Không!Thằng cu V này hỏi lắm thía[8D]

Cái bác dâm này ko giúp được thì thui , mà còn nhảy vào châm chọt à. Vừa rồi ko vì cái lũ cổ phiếu thì dạo này ko phải đến nổi eo sèo như vậy .:mad:

Tập Lái
5/4/21
3
0
1
43
Dạo này xăng lên giá , xe phân khối lớn được nhập khẩu , bà con muốn đổi xe. Bác nào có NSR 150 cũ , SP thì tốt , RR cũng được , miễn là dáng còn cứng, đẹp , ko cần phải bốc , vì em chỉ mua về chạy kiểng cho vui thôi, đừng hư vặt , lúc cần thì đạp nổ, 2-3 cái mới nổ cũng ko sao. Bác nào có thì thân tình nhượng lại cho em giá phải hữu nghị , bác nào ko có mà thấy ai bán thì cũng báo em dùm . Em thích mua xe của máy bác , chứ ko thích mua qua lái.

P/S : Em ở SG.

Cám ơn máy bác.
Co nhu cau con nay ko giay to hop le tui moi lum dang cho san ten qua tui la song roi tui cung sg de lau ko chay roi.

Attachments