Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Bằng B2 có code để xác minh thật giả , lỗi và tịch thu bằng. Bạn đang làm 1 chuyện vô lý mà mình không hiểu lắm.
- 3 tháng nữa bạn sinh con .Thêm gần 3 tháng nữa bạn mới có thể rờ tới vô lăng. Nếu bạn đã có sẵn bằng trong túi. Đằng này bạn chẳng có gì cả, sao cần bằng lái nhanh chi dữ vậy ? Lái taxi chăng ? Nếu có cũng khg giải quyết được gì đâu.
- Bây giờ mà bao đậu thì ôm xe ra đường chỉ mang họa thôi. Còn tính tới chuyện chơi bằng giả thì Csgt họ có đủ cơ sở dữ liệu để biết bạn đang xài cái bằng gì. Đừng làm chuyện dại dột.

Tập Lái
8/6/18
5
2
3
29
Bằng B2 có code để xác minh thật giả , lỗi và tịch thu bằng. Bạn đang làm 1 chuyện vô lý mà mình không hiểu lắm.
- 3 tháng nữa bạn sinh con .Thêm gần 3 tháng nữa bạn mới có thể rờ tới vô lăng. Nếu bạn đã có sẵn bằng trong túi. Đằng này bạn chẳng có gì cả, sao cần bằng lái nhanh chi dữ vậy ? Lái taxi chăng ? Nếu có cũng khg giải quyết được gì đâu.
- Bây giờ mà bao đậu thì ôm xe ra đường chỉ mang họa thôi. Còn tính tới chuyện chơi bằng giả thì Csgt họ có đủ cơ sở dữ liệu để biết bạn đang xài cái bằng gì. Đừng làm chuyện dại dột.
Chời. tui đăng ký là lúc chưa có thai áy. tính là lúc bụng chưa bự thì tranh thủ lấy bằng rồi để đó. qua sanh xong lấy xe nhà chạy cũng được. mà giờ kéo tới lúc bụng bự rồi mà chưa nge gì

Hạng B2
17/9/18
122
21
18
30
đăng ký ngay trung tâm dạy lái Sài Gòn. lúc đăng ký nó nói là 1 tháng sau học lý thuyết xong tầm 3 tháng là thi. hỏi lun chỗ thi thì nó bảo sẽ sắp chỗ thi theo quận. thế nên mới đăng ký mf giờ chưa xong nữa
Mình cũng học lái xe tại trung tâm đào tạo Sài Gòn nè, mà cuối tháng 3 mình đăng ký học sau đó học tới cuối tháng 6 là xong, qua tầm đầu tháng 8 mình ôn lại 2 tuần là vào ngày 15/08 là thi, thi khoảng đúng 1 tháng (21 ngày làm việc) thì trung tâm gọi mình lên lấy bằng rồi. Mình ko biết rõ trường hợp của Bác bị như thế nào mà bị kéo dài lâu đến vậy.

• Like
Reactions: lamnk
Tập Lái
8/6/18
5
2
3
29
Mình cũng học lái xe tại trung tâm đào tạo Sài Gòn nè, mà cuối tháng 3 mình đăng ký học sau đó học tới cuối tháng 6 là xong, qua tầm đầu tháng 8 mình ôn lại 2 tuần là vào ngày 15/08 là thi, thi khoảng đúng 1 tháng (21 ngày làm việc) thì trung tâm gọi mình lên lấy bằng rồi. Mình ko biết rõ trường hợp của Bác bị như thế nào mà bị kéo dài lâu đến vậy.
TT SÀi Gòn ở đâu bác. e đăng ký trên đường 3/2, nó đẩy tới đồng nai thi ah. mà hỏi thì nói quá tải nên k sắp lịch đucợ

Tập Lái
14/9/18
7
1
3
32
bình thường từ ngày đi báo cáo, là 90 ngày, nếu tết thì cộng thêm 7 ngày. Nhưng giờ binh thường đi báo cáo, không phải la 90, mà la 95 ngày các bác a. 6 tháng la do trung tâm quá tải số lượng, nên 6 tháng mới thi thôi
ma bây giờ binh thướng sớm nhất cung la 4,5 tháng

• Like
Reactions: lamnk