Tập Lái
21/1/21
5
4
3
37
Cần nhờ người kiểm tra BMW 320i cũ ở Tp. Hồ Chí Minh

*Ảnh minh họa

Mình là người mới, chưa sử dụng oto bao giờ, nay gia đình có nhu cầu mua 1 chiếc oto cũ BMW.

Ai có biết ở đâu hay ai có thể kiểm tra xem xe uy tín hay không, giới thiệu dùm mình.

Mình là người chưa biết gì về xe hơi, mọi sự phải trông cậy vào người có kinh nghiệm hiểu biết để kiểm tra dùm.

Xin cảm ơn mọi người.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/10/19
356
2.241
93
Mình là người mới, chưa sử dụng oto bao giờ, nay gia đình có nhu cầu mua 1 chiếc oto cũ BMW.
Ai có biết ở đâu hay ai có thể kiểm tra xem xe uy tín hay không, giới thiệu dùm mình.
Mình là người chưa biết gì về xe hơi, mọi sự phải trông cậy vào người có kinh nghiệm hiểu biết để kiểm tra dùm.
Xin cảm ơn mọi người.
â qua tận nơi xem xe, kiểm tra chạy thử! xem như nào. rồi gọi thợ vào kiểm tra. e nghe con 320i nó cũng lành!

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng B2
14/12/15
260
229
43
Nếu đã máu mua và chủ xe cam kết này nọ thì đưa luôn vào Thaco check kỹ, mất tí tiền nhưng yên tâm.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Nttoan26 and Hcivic
Tập Lái
21/1/21
5
4
3
37
Nếu đã máu mua và chủ xe cam kết này nọ thì đưa luôn vào Thaco check kỹ, mất tí tiền nhưng yên tâm.
cám ơn bạn, mình cũng có tham khảo rồi, thấy có dạng người bán đá mắt với hãng để bỏ qua lỗi này nọ, nên mình muốn thuê thêm 1 người am hiểu để đi cùng kiểm tra giúp mình.

• Like
Reactions: phatlp and Hcivic
Hạng C
23/2/13
807
414
63
Vậy Bác nên tìm những chiếc xe có lai lịch rỏ ràng là chắc ăn nhất Bác à,mua đắt tí cũng được nhưng nếu có cam kết BH thì càng yên tâm

• Like
Reactions: letung86