Hạng B2
16/12/09
183
488
63
Không cần gấp đâu bác ơi. Cứ thông thả, khi nào có thì hú em với. Thật ra thì để nhựa nguyên bản, mình đi thì không sao, nhưng mấy anh chị, người quen đi thì khác, lần nào trả xe cho em, em cũng phải dùng liquy moly lau chùi hết. Mất thời gian lắm. Không lau thì nhìn thấy ghét, vậy nên gắn nó vào là yên tâm. Dan decal thì khỏi bàn, được 2,3 lần là phải dan lại rồi (em dân QC mà còn oải, mỗi lần dan là phải thao phần nhựa này ra dan mới đẹp được). Vậy bác RBX order giúp em 1 bộ nhé. Thanks bác nhiều.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng B1
3/5/14
57
19
8
Q.11
Đúng rồi bác RBX ơi. Thật ra bộ 2007 này an toàn lắm, kg bị đứt chân như mấy bộ làm ơ ADV. Nếu trong khoản 1.3-1.5tr thì bác order giúp em với. Em lột bỏ bộ ADV cho khỏi chương mắt. Khi nào có được bác RBX ơi.
Bác tolan13 đã dùng bộ ngoài ADV rồi sao. Bữa em chạy ra ngoài Đức inox xem nhưng cầm lên thấy nhẹ và hơi mỏng, em cũng sợ là bà Cả dẫm lên thì cũng móp và vênh lên nên em đành thôi không mua nữa :).

Không biết cái mà bác Phan đang tính đặt cho bác có dầy và chắc chắn không và ốp vào thế nào, chứ ngoài ADV thì gắn mấy miếng keo 2 mặt nhìn lỏng lẻo lắm.

• Like
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Bác tolan13 đã dùng bộ ngoài ADV rồi sao. Bữa em chạy ra ngoài Đức inox xem nhưng cầm lên thấy nhẹ và hơi mỏng, em cũng sợ là bà Cả dẫm lên thì cũng móp và vênh lên nên em đành thôi không mua nữa :).

Không biết cái mà bác Phan đang tính đặt cho bác có dầy và chắc chắn không và ốp vào thế nào, chứ ngoài ADV thì gắn mấy miếng keo 2 mặt nhìn lỏng lẻo lắm.
Để bác tolan13 làm chuột bạch nhe.... nhìn hình thì thấy nó dạng nhôm giống 2007 á..... em thì không phải đầu nậu nên không biết được các bác nhé.....

• Like