Hạng B2
7/4/07
103
0
16
Sorry các bác Matiz nhé...!Ma..Ma phải gọi Su Wagon bằng đại ca lãnh đạo hay cốc chủ....hi..hi...

Tập Lái
14/3/11
2
0
1
Chào các bác. Em là thành viên mới gia nhập diễn đàn mong các bác chỉ giáo. Em mới sắm được cái bằng B2 và chưa biết gì về xe cộ, định mua cái xe tầm tầm để đi lại chủ yếu là đi làm và chở con đi học. Nghe bạn bè giới thiệu là với số tiền tầm tầm khoảng 150 triệu (hoặc hơn 1 chút cũng được) thì nên mua SW. Em đã vào nhiều diễn đàn thấy ai cũng khen nhưng đều sợ mua phải xe taxi lên đời. Bác nào có con xe SW2005 thì giới thiệu cho em nhé. Em thích mua xe chính chủ. Cảm ơn các bác đã giúp đỡ.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Chào mừng bác tham gia cùng hội Wagon. Bác tham khảo những bài viết trước để tìm hiểu về xe này. Nếu có thắc mắc gì bác cứ đặt câu hỏi để mọi ngừơi cùng tư vấn. Việc tìm xe này cũng không đơn giản nhưng quyết tâm tìm thì vẫn có xe tốt. Chúc bác nhanh chóng kíêm đựoc V2 con nhà lành.

Tập Lái
14/3/11
2
0
1
Dạ, em đọc hết rồi. Đọc toàn thấy khen nên em rất thích, vậy mới nhờ các bác đó chứ!
Bác nào quen ai có nhu cầu bán hoặc bản thân các bác có nhu cầu gả lại thì giới thiệu em nhé.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
vietgun nói:
Dạ, em đọc hết rồi. Đọc toàn thấy khen nên em rất thích, vậy mới nhờ các bác đó chứ!
Bác nào quen ai có nhu cầu bán <span style=""color: #ff0000;"">hoặc bản thân các bác có nhu cầu gả lại thì giới thiệu em nhé</span>.
Lời đề nghị ... hấp dẫn

Hạng D
12/1/10
2.720
5.660
113
Phan Thiết- Bình Thuận
hoangnhimgia nói:
vietgun nói:
Bác nào quen ai có nhu cầu bán <span style=""color: #ff0000;"">hoặc bản thân các bác có nhu cầu gả lại thì giới thiệu em nhé</span>.
Lời đề nghị ... hấp dẫn
Bác Nhím này nói vậy là ý gì nhỉ???

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
caty123 nói:
hoangnhimgia nói:
vietgun nói:
Lời đề nghị ... hấp dẫn
Bác Nhím này nói vậy là ý gì nhỉ???
Là chuẩn bị có APV đó em.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
hoangnhimgia nói:
vietgun nói:
Lời đề nghị ... hấp dẫn
Mấy ngày trước em tìm mà ko có, bây h lại có thông tin lên đời nhỉ