Tập Lái
1/3/11
1
0
0
Kính gửi các Bác có niềm đam mê SuZuKi Wagon, 
Em cũng rất đang rất mê SuZuKi Wagon với điều kiện kinh tế hiện nay của bản thân.
Vì vậy, em rất mong nhận được sự giúp đỡ từ các bác:
1, Ai biết giới thiệu cho em con SuZuKi Wagon.
2, Với tình hình kinh tế 120 triệu, em se mua được xe đời nào?
Em rất mong sự giúp đỡ từ các bác.
Email của em: .
Điện thoại của em: 0977.456.445
Xin chân thành cảm ơn các bác trước nhe.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
tqvietht nói:
Em cũng rất đang rất mê SuZuKi Wagon với điều kiện kinh tế hiện nay của bản thân.
Với tầm giá đó đời nào bác cũng....kg mua đc đâu. Nói đùa với bác, nếu giá đó bác dễ dính mấy em taxi hoàn lương lắm. Nếu bác có thời gian chịu lùng ở các tỉnh thì may ra có thể có chứ ở SG như bác tuansteel tìm đỏ mắt mới đc 1 em (kg có quyền lựa chọn em thứ 2 luôn) cũng may là em ngon lành giá 150 chai đó.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Mời bác tham gia cùng hội Wagon, bác sẽ có nhiều kinh nghiệm và sự hỗ trợ, chia sẻ trong việc tìm xe.

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12
Em mới lấy xe đời 2005  giá 150 chai ( chưa có option)
Với giá 120 chai em thấy kiểm hơi khó đó.
Lúc đầu khi bít hội SW em cũng có khoang 120 chai ( trước tết)  tim hoài mà không kiêm s được  .. co gặp được 1 em đời 2002 giá 128 chai mà là xe taxi ( thấy thằng em nhờ đi coi nói vậy). Ra tết tình cò em tìm thấy 1 em màu đỏ đời 2005 90% bác a phải cố mua với giá 150 chai bác a (em mua ngay trong vòng 20h).. Cũng may là xe em còn ok . CHúc bác sớn rước được vợ 2 như ý.

Hạng B2
30/9/09
204
1
18
Với 120tr, theo e sẽ rất khó tìm SW tại thời điểm này ( ngoài xe taxi) nếu không muốn nói là không thể có. Bác ráng thêm chút xíu như bác Khanhung nói khoảng 150tr sẽ dễ tìm hơn, đời xe không quan trọng vì Su wagon chỉ có 1 kiểu 1 dáng 1 option, quan trong là các chủ trước gìn giử như thế nào và xe còn chất hay không mà thôi

Em ở Q7, nếu giúp được bác đi xem xe, e sẽ sẳn lòng ( trước đây em có sử dụng SW 1 thời gian nên cũng biết chút chút ạ)

Chút Bác sớm có xe như ý
thân

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
khiemli nói:
Với 120tr, theo e sẽ rất khó tìm SW tại thời điểm này ( ngoài xe taxi) nếu không muốn nói là không thể có. Bác ráng thêm chút xíu như bác Khanhung nói khoảng 150tr sẽ dễ tìm hơn, đời xe không quan trọng vì Su wagon chỉ có 1 kiểu 1 dáng 1 option, quan trong là các chủ trước gìn giử như thế nào và xe còn chất hay không mà thôi

Em ở Q7, nếu giúp được bác đi xem xe, e sẽ sẳn lòng ( trước đây em có sử dụng SW 1 thời gian nên cũng biết chút chút ạ)

Chút Bác sớm có xe như ý
thân
Em cũng ở Q7 hôm nào nhờ bác khiemli đi xem ....quán nào ok em với bác off chai cho rồi.

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
tqvietht nói:
Mình nghĩ với giá đó nếu có duyên Bác cũng có thể tìm được một em như mình. Khoe với Bác tí, mình mới cưới V2 vào đầu năm với giá 105 chai, em sinh năm 2002 (còn trẻ chán) rướt em về tút thêm gần chụt chai. Em có show hàng cho anh em trong hội, Anh nào cũng bảo là V2 em "không xấu" mà lại có nhiều đồ chơi nữa. hi.hi...

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
khiemli nói:

Chút Bác sớm có xe như ý
thân

Lâu lắm mới htấy  bác này, hôm nào off với hội Wagon đi, tìm lại kỷ niệm xưa.

Hạng B2
30/9/09
204
1
18
@ Bác Chauhung : cục gạch em 0903787817 ạ, mong nhận được đt của Bác

@ Bác Hunghanoi : Nếu các bác chiếu cố cho e xin các Bác 1 cuộc hẹn cùng trao đổi
thêm .

Mong sớm gặp các Bác