Hạng B1
22/4/07
70
0
6
Em đang tính mua thêm con Suzuki Burgman 150 hoặc Yamaha Maxster 150 các bác thấy 2 con này thế nào ah ?? Mong các bác cho em xin ý kiến tí nhé !! Hiện tại em đang đi Spacy muốn mua thêm 1 con nữa !

Hạng B2
25/9/05
317
0
0
RE: +++ Cần sự góp ý của các bác !!!!

nếu bác chọn 1 trong 2 con đó thì em khuyên bác lấy bugman, maxter thì bệnh vặt lắm, giờ củng đâu còn

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83

Múc cả hai con đi bác! Giá bây giờ cả cặp khỏang 40-45 chai thôi, chỉ bằng con Spacy của bác mà :D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Thật tình thì không nên lấy cả hai con đó vì Su mau hư nồi còn Ya Maxter chỉ còn hàng cũ mà cũng hiếm nữa. Ba của thằng bạn tui có con Bugman 400 chạy ngon lắm vì là hàng xịn châu Âu, Bugman 150 chạy một thời gian bèo như Ya Majesty vậy đó. Đừng mua nha bác!!!:D

Hạng B1
22/4/07
70
0
6

Trích đoạn: trungnghia

Thật tình thì không nên lấy cả hai con đó vì Su mau hư nồi còn Ya Maxter chỉ còn hàng cũ mà cũng hiếm nữa. Ba của thằng bạn tui có con Bugman 400 chạy ngon lắm vì là hàng xịn châu Âu, Bugman 150 chạy một thời gian bèo như Ya Majesty vậy đó. Đừng mua nha bác!!!:D
Ok, em chân thành cám ơn bác trungnghia đã góp ý cho em !! Em thấy Spacy bây giờ là hợp lý và kinh tế nhất !! Sẵn tiện các bác cho em hỏi sao @ bây giờ xuống giá nhanh quá vậy nhỉ đời 2003 bây giờ bán còn thua Spacy đời 2003 nữa ... !! :D:D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: pinnyle

Trích đoạn: trungnghia

Ok, em chân thành cám ơn bác trungnghia đã góp ý cho em !! Em thấy Spacy bây giờ là hợp lý và kinh tế nhất !! Sẵn tiện các bác cho em hỏi sao @ bây giờ xuống giá nhanh quá vậy nhỉ đời 2003 bây giờ bán còn thua Spacy đời 2003 nữa ... !! :D:D
Vì máy @ nhanh xuống hơn máy Spacy. Spacy chạy đến giờ chưa bung máy chứ @ thì bung tè lè ra rồi!!![8D]