O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
RE: Cần tậu đầu CD 6 đĩa theo xe Ford Escape

Trích đoạn: gaubc

@Bác Dẫn,

Nếu Bác không tìm được CD 6 DISC, thi cứ lấy tạm cái 1DISC của em mà dùng. ah hôm nào Bác hỏi được cái vụ mà đấu lại điện để mở quạt số 1 không bị lấy gió ngoài thì cho em biết với nhé.
HÔm bữa bảo dưỡng ở Phổ Quang, chú tổ trưởng kỹ thuật không đồng ý cho bít họng gió ngoài. mà mở số một hoài thì trời ui dàn lạnh nó dơ không chịu nổi, em vừa phải vệ sinh toàn bộ hệ thống lạnh. bây giờ thì quá tuyệt nhưng không dám sử dụng số 1 nũa.

Để em thí nghiêm trên xe em rồi báo cáo với bác nhé

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Giá 2.5 chai chát quá bác ạ ! À ! mà cái vụ gió trong gió ngoài bác đã hỏi cho em chưa ? như bác nói thì phải can thiệp bằng cách đấu lại dây điện , trong khi tụi phổ quang lại chỉ can thiệp bằng cách đóng mở họng gió mà thôi, hình như bây giờ chỉ toàn lấy gió trong không hà [8|][8|]
[/quote]

Giá mua mới là 600USD thì tới 10chai đó bác, mà tôi hỏi dùm bác thôi chứ bác chủ xe không muốn bán vì để dành mai mốt bán xe gắn vô lại gì đó,,,,,,

PhổQuang làm thế không đúng,,,,

Để em hỏi lai kỹ nhé

Hạng C
12/11/06
776
457
63

Giá mua mới là 600USD thì tới 10chai đó bác, mà tôi hỏi dùm bác thôi chứ bác chủ xe không muốn bán vì để dành mai mốt bán xe gắn vô lại gì đó,,,,,,

PhổQuang làm thế không đúng,,,,

Để em hỏi lai kỹ nhé
[/quote]
Rùi ! Cảm ơn bác, rất mong tin của bác:) Còn vụ CD em cũng không lăn tăn nhiều , chỉ mong gặp bác nào không dùng nữa bán lại giá mềm mềm thì em sẻ mua , không thì thui . CD 6 disc thì em cũng có nhưng mà loại có hộp đựng 6 disc riêng , bây giờ lắp không được vì chổ trống đó em đã gắn một đầu DVD rùi nên phải nghe single vậy , đó là lý do tại sao em muốn mua 6 disc là vậy:)