Hạng C
12/11/06
776
457
63
Chào các bác ! em muốn hỏi các bác nào có xe Escape 3.0 đời 2004 trở đi mà đã lên đời thay đầu CD 6 đĩa theo xe bằng đầu DVD 2 DIN, Bác nào còn giữ đầu CD đó xin nhượng lại cho em . em xin chân thành cám ơn. số phôn của em 0913192711

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ
RE: Cần tậu đầu CD 6 đĩa theo xe Ford Escape

chào pác, k0 biết đầu cd 6 disc của Focus có sử dụg đc k0 pác???? tại lúc e vừa lấy Focus về là tháo cái CD 6disc đó ra thay cái DVD vào r. Nên dư dùng. Mà e cũg k0 biết bán bao nhiêu lun, tại nào h chưa bán mấy vụ này

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Trích đoạn: nnpbl

chào pác, k0 biết đầu cd 6 disc của Focus có sử dụg đc k0 pác???? tại lúc e vừa lấy Focus về là tháo cái CD 6disc đó ra thay cái DVD vào r. Nên dư dùng. Mà e cũg k0 biết bán bao nhiêu lun, tại nào h chưa bán mấy vụ này

Không gắn được bác ạ.

@bác Dẫn : bác vẫn chưa tìm được cái này ah...em tưởng bác rước được 6CD của Es rồi chứ...để em hỏi dùm bác. Giá khoảng 2.5Chai.

Hạng B2
27/9/06
188
1
18

Cái này hay đấy nha các bác.
Bác nào ở HN lắp DVD mà dư ra thì ới em cái nhé

Hạng B2
19/11/05
227
1
18
Hà Nội

Em có bác ạ, nhưng chưa lắp DVD, bác tư vấn cho em đầu nào 2DIN mà có cảm ứng được không? Em lắp xong nhượng lại bác luôn.

Hạng C
12/11/06
776
457
63

Trích đoạn: viethakd

Em có bác ạ, nhưng chưa lắp DVD, bác tư vấn cho em đầu nào 2DIN mà có cảm ứng được không? Em lắp xong nhượng lại bác luôn.
Rùi ! OK ! Bác cứ gọi cho em theo số fone em đã cho, anh em mình nói chuyện , chờ bác.

Hạng C
12/11/06
776
457
63

Trích đoạn: petrol

Trích đoạn: nnpbl

Không gắn được bác ạ.

@bác Dẫn : bác vẫn chưa tìm được cái này ah...em tưởng bác rước được 6CD của Es rồi chứ...để em hỏi dùm bác. Giá khoảng 2.5Chai.
Giá 2.5 chai chát quá bác ạ ! À ! mà cái vụ gió trong gió ngoài bác đã hỏi cho em chưa ? như bác nói thì phải can thiệp bằng cách đấu lại dây điện , trong khi tụi phổ quang lại chỉ can thiệp bằng cách đóng mở họng gió mà thôi, hình như bây giờ chỉ toàn lấy gió trong không hà [8|][8|]

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Trích đoạn: viethakd

Hai anh em giúp nhau 2 bên cùng có lợi nhé. Còn mình thì sẽ giúp hai anh em chuyện khác, cũng liên quan tới Ô tô thui kekekekke

Gud luck!

Hạng B2
30/9/07
262
11
18
sai gon

@Bác Dẫn,

Nếu Bác không tìm được CD 6 DISC, thi cứ lấy tạm cái 1DISC của em mà dùng. ah hôm nào Bác hỏi được cái vụ mà đấu lại điện để mở quạt số 1 không bị lấy gió ngoài thì cho em biết với nhé.
HÔm bữa bảo dưỡng ở Phổ Quang, chú tổ trưởng kỹ thuật không đồng ý cho bít họng gió ngoài. mà mở số một hoài thì trời ui dàn lạnh nó dơ không chịu nổi, em vừa phải vệ sinh toàn bộ hệ thống lạnh. bây giờ thì quá tuyệt nhưng không dám sử dụng số 1 nũa.