Tập Lái
24/11/16
5
14
3
Chào các bác, hiện tại gia đình em được người quen giới thiệu mua miếng đất hẻm tại đường 385 thuộc phường Tăng Nhơn Phú A, 110m2 giá 3 tỷ ~ cỡ 27tr/m2, 2 mặt tiền hẻm 4-5m trước và sau. Các bác thấy giá sao ak, cho em lời khuyên. Cảm ơn các bác trước,.

Cần tham khảo giá đất Tăng Nhơn Phú A từ các cao nhân?

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
24/11/16
5
14
3
Trăm sự nhờ các bác am hiểu giá cả tại đây chỉ giáo.

Hạng B2
5/3/14
337
790
93
Khu đó an ninh ko tốt, hẻm cũng nhỏ, giá đó cũng ko phải rẻ. Bác dời qua đỗ xuân hợp cũng giá đó kiếm được lô ngon hơn. Chịu khó chạy lòng vòng tìm môi giới họ chỉ cho

Tập Lái
23/1/13
31
637
83
hơi đắt 1 tí, nhưng chỗ này cũng được nhất đó anh

cũng kha khá về vị trí, được cái cao ráo.

nếu xung quanh dân cư nhìn sạch sẽ 1 tí thì ở cũng ok

• Like
Reactions: quandt
Tập Lái
24/11/16
5
14
3
Tại thấy đất khu đó cao ráo lắm, mọi người xung quanh nói không bao giờ ngập, với lại đất hai mặt tiền hẻm, mình ở 1 phía, phía còn lại cho thuê trọ cho mấy em sinh viên cũng được, nhưng thấy giá có vẻ hơi cao nên muốn tham khảo các bác ở đó.

Tập Lái
2/8/16
45
627
83
Chào các bác, hiện tại gia đình em được người quen giới thiệu mua miếng đất hẻm tại đường 385 thuộc phường Tăng Nhơn Phú A, 110m2 giá 3 tỷ ~ cỡ 27tr/m2, 2 mặt tiền hẻm 4-5m trước và sau. Các bác thấy giá sao ak, cho em lời khuyên. Cảm ơn các bác trước,.

View attachment 572859 View attachment 572860 View attachment 572861
Chỗ này C12/1 Lê Văn Việt https://goo.gl/maps/JccaVsdAWmC2
Đầu t10 giá 25tr cho 2 mặt tiền lô 5x20 nha bác.

Tập Lái
24/11/16
5
14
3
Chỗ này C12/1 Lê Văn Việt https://goo.gl/maps/JccaVsdAWmC2
Đầu t10 giá 25tr cho 2 mặt tiền lô 5x20 nha bác.
Bác inbox cho em thông tin liên lạc của người bán có gì em đi ngang qua em tham khảo, thanks bác.
Sẵn các bác cho em hỏi khu này với khu hiệp bình chánh, hiệp bình phước thì bây giờ và tương lai thì khu nào có tương lai phát triển hơn thế các bác, tại gia đình chỉ có tiềm lực 2 khu này và cũng vì 2 khu này về quê em ở Đồng Nai thuận tiện hơn.

Tập Lái
24/11/16
5
14
3
Khu đó an ninh ko tốt, hẻm cũng nhỏ, giá đó cũng ko phải rẻ. Bác dời qua đỗ xuân hợp cũng giá đó kiếm được lô ngon hơn. Chịu khó chạy lòng vòng tìm môi giới họ chỉ cho
Miếng đất em đang coi thì xe con cũng vào nhà được, cũng nhỏ nhưng không nhỏ quá, còn DXH thì gần trung tâm hơn nhưng em thấy khu đó ngập quá, chủ yếu em né ngập với triều cường nên em mới ra tận Q.9 mua, tại cốt nền ở đây cao.

Tập Lái
2/8/16
45
627
83
Miếng đất em đang coi thì xe con cũng vào nhà được, cũng nhỏ nhưng không nhỏ quá, còn DXH thì gần trung tâm hơn nhưng em thấy khu đó ngập quá, chủ yếu em né ngập với triều cường nên em mới ra tận Q.9 mua, tại cốt nền ở đây cao.
đỗ xuân hợp ngập chỗ nào bác, nó cũng là q9 mà.
Bác inbox cho em thông tin liên lạc của người bán có gì em đi ngang qua em tham khảo, thanks bác.
Sẵn các bác cho em hỏi khu này với khu hiệp bình chánh, hiệp bình phước thì bây giờ và tương lai thì khu nào có tương lai phát triển hơn thế các bác, tại gia đình chỉ có tiềm lực 2 khu này và cũng vì 2 khu này về quê em ở Đồng Nai thuận tiện hơn.
đã inbox bác, q9 còn chưa kín dân hạ tầng đang lên chứ bên kia có gì bác

• Like
Reactions: quandt