Hạng D
5/12/09
1.536
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú
em thấy ở khúc này lúc nào cũng có xx đứng mà sao mấy bác du lịch cứ dại mà lấn đường thế.Hầu như lần nào đi qua đây em cũng thấy xx

Hạng B2
24/5/09
287
78
28
50
Chợ Thủ Đức
Mấy pa xxx chỉ tập trung đứng khi 2 cây cầu sắt bị rào để làm cầu mới.

Mà khổ là mỗi lần qua đây thì mấy pa xe tải, công chiên da bò rề rề.

May là chưa dính chưởng lần nào.

Hạng B2
20/4/10
111
74
28
hà vũ nói:
Mấy pa xxx chỉ tập trung đứng khi 2 cây cầu sắt bị rào để làm cầu mới.

Mà khổ là mỗi lần qua đây thì mấy pa xe tải, công chiên da bò rề rề.

May là chưa dính chưởng lần nào.

ơ, bác Havu cũng có nick bên này ah, em thấy bên HDVN bác cũng 88888888 dữ lắm mà sao bên này bác tập lái cả năm rồi ah

Hạng B2
5/1/10
118
23
18
49
huy206 nói:
bonbanhxequay nói:
lane trong: Xe tải và xe khách
Lane ngoài : xe du lịch
Chỗ này dạo này em thấy nhiều chú du lịch bị lượm lắm đó nha

Thì xe tải cứ xếp hàng dài bò bò, mấy bác du lịch chịu không nổi, lách ra... thế là được hỏi thăm

Cám ơn bác chủ thớt. Nhiều khi nghĩ ko biết các bác xe tải có ăn chia với xxx để cố tình chạy chậm ko?

Hạng B2
3/7/09
351
15
18
44
Cám ơn bác, em thường chạy lane trong, kiểu chạy hư hỏng này là do thường ngày xa lộ HN bát nháo, CA thả lỏng, nhưng lâu lâu chơi một phát không dính cũng lạ, em thấy tội nghiệp 2B không còn chỗ trên xa lộ này nữa. Chung quy cũng do lo xây dựng siêu dự án giao thông nên chỉ đến khi xalo HN thành bãi đậu xe thì mới cuống cuống mở đường
huy206 nói:
Trưa nay trên đường từ Thủ Đức về thành phố em thấy có 5,6 bác bị xxx chỉ khi qua cầu Rạch Chiếc, hoá ra là do đi ở lane trong. Vậy là trên cầu Rạch Chiếc ô tô chỉ được 1 lane thôi nhé các bác, có đi sau bác cont nào ì ạch thì cũng chịu khó, đừng có dại dột mà chẻ phải, kẻo được xxx hỏi thăm!

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon
Cái từ line trong line ngoài còn tùy các bác suy nghĩ ý diễn đạt của người viết ... đứng khắc ke quá !? vui là chính

em là người dính ngày 20 nè.các bác ạ.Thấy 1 bác Lanos đi lane trong em từ lane du lịch nhào ra 1/2 trong, thấy xx nhào vào lại và kipj thấy bác Lanoss tấp lane du lịch lại.Hic, vậy mà xx cũng thấy em.huhu.(.....................đưa luôn hả?hai xị).Các bác đừng ném đá em.lâu lắm em mới chạy ra ngoài đấy. Lúc đấy cũng có 2-3 bác.có 1 bác xe màu trắng cũng hành xử y như em. Hai xị hic

Last edited by a moderator: