Hạng C
2/4/08
917
519
93
legia nói:
hungoluv nói:
@chuckyminh: bác nói ai vậy bác :)? Em thì đúng 1 thôi, thời gian thì có tiền tỷ thì không. Người ta nói thời gian sinh tiền bạc nhưng thời gian của em chắc thuộc giống đực nên chẳng bao giờ thấy nó sinh đẻ gì hết bác à :))

Còn thời gian của e chẳng biết là đực hay cái mà chỉ thấy hao là chính....
 Bác tự trả lời câu hỏi của bác về giới tính thời gian của bác rồi nhé :D.

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
hungoluv nói:
legia nói:
hungoluv nói:
@chuckyminh: bác nói ai vậy bác :)? Em thì đúng 1 thôi, thời gian thì có tiền tỷ thì không. Người ta nói thời gian sinh tiền bạc nhưng thời gian của em chắc thuộc giống đực nên chẳng bao giờ thấy nó sinh đẻ gì hết bác à :))

Còn thời gian của e chẳng biết là đực hay cái mà chỉ thấy hao là chính....
Bác tự trả lời câu hỏi của bác về giới tính thời gian của bác rồi nhé :D.
@hungoluv: Thời gian của e thì chắc là thằng con phá gia chi tử...:DBác có hay qua PMH golf ko ? e thì có mặt 5 bữa/ tuần ,,hy vọng bữa nào giao lưu với bác nhé .

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/4/08
917
519
93
@chuckymimh: Ý bác là ra sân 9 lỗ hay tập ở range 5 ngày/tuần? Em sống ở PMH nhưng ít tập và đánh ở PMH, em tập ở Himlam nhiều hơn nhưng cũng lười tập, em đánh được gần 2 năm, hdcp 20. Bác đánh lâu chưa? Tuần 5 buổi chắc lên hàng cá sấu rồi. Bác pm cho e số dt hôm nào mình giao lưu nhé. Nhân tiện không biết bác có là thành viên GLC chưa, nếu chưa thì vào golfvn.net/forum tham gia sinh hoạt cho vui.

@all: bác nào đã đánh golf hoặc có ý định tìm hiểu về golf thì vào golfvn.net/forum tham gia diễn đàn nhé, nhưng thật lòng mà nói thì nếu lỡ dính rồi thì thôi, chưa dính vào cái môn này thì nên suy nghĩ cho kỹ, "quay đầu là bờ" các bác à, bọn em hay nói đùa golf là "heroin xanh" đấy.
@haobui: bác làm thế nào mà lời được 8 chai của EA thế, chỉ em với. :)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/8/09
187
1
18
haobui nói:
hehe, chiều nay e đưa xe thoát khỏi EA , lời đc 8 chai .
Bác đừng nói là bác thông đồng với cố vấn địch vụ đổi đồ xe bác và xe khác nha?

Chi Hội Trưởng P.O.C
nambao nói:
haobui nói:
hehe, chiều nay e đưa xe thoát khỏi EA , lời đc 8 chai .
Bác đừng nói là bác thông đồng với cố vấn địch vụ đổi đồ xe bác và xe khác nha?
TRời , con lạy bác . Chít em .:D
@ hungoluv:
Em vào bảo dưỡng , check xe hết 550k . Họ bảo phải thay cảm biến gió hết gần 12 chai , ko thay thì hư hộp số ngay ,phải thay hộp số là 150 chai :mad: Xe e cùi nên ko sợ ghẻ nữa , gọi cho Nam Thái họ báo cảm biến là 6 chai . E gọi cho Lý và Nhân bên Khanh Phong , họ bảo có hàng . Đúng hàng mới luôn BH 6 tháng , giá 4 chai ( bo thêm 5 xị tiền công chạy đi chạy lại ). Thế là e đưa xe về , ko quên gửi chút quà cho a technix EA làm quen . hihi ... Xong , xe chạy yên tâm . Nói chung là cũng cám ơn bác sĩ EA vì họ cũng có công bắt bệnh . Còn thuốc thì tuỳ người , tuỳ xe , ra ngoài hốt thuốc theo toa của bác sĩ :D

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Coi chừng hết 6 tháng nó tèo là hẻo đó nha pa.
EA bán đồ tuy đắt nhưng bảo hành lâu hơn đó, bữa em thay cái bô bin, đắt gấp đôi bên ngoài nhưng bảo hành 2 năm. Yên chí.

Hạng B2
13/10/08
135
13
18
EA bán đồ đắt nhưng là hàng thật. Trước đây em cũng có thay đồ mua ở ngoài, có món thọ được 6 tháng, có món gần 1 năm :mad: 

Chi Hội Trưởng P.O.C
moonriver nói:
Coi chừng hết 6 tháng nó tèo là hẻo đó nha pa.
EA bán đồ tuy đắt nhưng bảo hành lâu hơn đó, bữa em thay cái bô bin, đắt gấp đôi bên ngoài nhưng bảo hành 2 năm. Yên chí.
Ko phải là e nói EA ko tốt , nhưng họ BH khi họ làm cả 1 dây chuyền thì họ mới chịu . Chứ ko thì họ lại bảo là xxxx..... y chang chuyện của chủ thớt . ACquy và hệ thống sạc, điện v.vv.....