Tập Lái
17/6/11
16
0
0
Cảm ơn bác. Xe này chỉ tận tình phục vụ mà không nhõng nhẽo, sức khỏe tốt nên ít nhức đầu hắt hơi.

Tập Lái
17/6/11
16
0
0
Nếu các bác biết giá lúc em rước V2 này 1 năm trước chắc sẽ Shock nặng, nhưng em vẫn tự tin vì chất lượng đúng với giá trị của em nó, vì có những chiếc rẻ hơn nhưng phải sữa chữa nhiều thì biết đâu còn..., mà đâu phải cái nào cũng sửa được về nguyên bản. Ngoài ra em cũng đã thay 1 máy lạnh mới + 1 két nước mới nữa và 1 số linh tinh khi Bác Tấn kiểm tra và góp ý... nhưng phần đó là mình bảo dưỡng để V2 phục vụ cho gia đình mình được tốt nên em cũng không lăn tăn gì.

Last edited by a moderator:
Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Bác pxtung đưa giá em này cao quá làm sao mà gả chồng cho em nhanh được. Muốn tiển em ra đi nhanh thì bác fix mới được, chúc bác sớm gả chồng cho em này

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Phàm cái gì mà đụng đến túi tiền thì....
Các bác nào muốn mua cứ đến xem tận mắt, nếu là em xem xe xong và nhận thấy nếu mình thích đầu tư thêm cái gì cho em nó thì mình làm còn nếu không thì thôi, gầm, máy, chất xe, điện...tất cả đều OK, không phải lăng tăng.. và nếu bác chủ bớt giá chút đỉnh thì quất cái rụp, khỏi lăng tăng, nếu đòi xe nguyên bản các bác cứ đến salon mua cho nó lành, mua xe cũ chi cho cực, còn mua xe mà ở nhà trùm mền, nhìn qua hình thì bán rẽ cỡ nào cũng không mua
Do vậy mong các bác đừng có thành kiến với cáci giá bác chủ đưa ra

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Thế bác kyanh911 nhớ xem xe của bác chủ thớt mua được mấy tháng hay mấy năm vậy bác kyanh911

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
anhphat nói:
Thế bác kyanh911 nhớ xem xe của bác chủ thớt mua được mấy tháng hay mấy năm vậy bác kyanh911
em hổng biết....chỉ biết bác chủ alo cho em là muốn tìm xe....còn em tưởng là tìm thêm được 1 người nghiện accord 9x giống mình...