Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
kyanh911 nói:
em hổng biết....chỉ biết bác chủ alo cho em là muốn tìm xe....còn em tưởng là tìm thêm được 1 người nghiện accord 9x giống mình...
Bác kyanh911 nhìn hình ảnh vợ 2 của bác chủ thớt thấy sau xin ý kiến của bác. Còn thị trường đang ế ẩm thì v2 của bác chủ thớt tầm bao nhiêu thì mút được 

Hạng B1
3/10/11
81
0
0
Gía này cho một em accord EX 92 còn zin cũng là hợp lý rồi, mua se giá cứng một tý nhưng về sử dụng ngay còn hơn mua con xe giá re nhưng chất lượng kém, về bỏ ra 20 - 30 trd đại tu nhưng cũng chả ngon lành gì. Đây là kinh nghiệm đấy các bác à.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Bác Tấn làm garage nào các bác, cho e xin ít thông tin để hỏi thăm ông anh lâu quá không gặp, 1 cổ thụ trong giới sửa chữa xe, thích làm chủ từ lúc còn trẻ.

Hạng F
7/9/07
13.429
308
83
Dặm đường gió bụi
petrol nói:
Bác Tấn làm garage nào các bác, cho e xin ít thông tin để hỏi thăm ông anh lâu quá không gặp, 1 cổ thụ trong giới sửa chữa xe, thích làm chủ từ lúc còn trẻ.
bác Tấn
Số liên lạc : 0903846139
Địa bàn : Bình Dương

Hạng D
9/2/11
1.177
2
36
dung_gialai nói:
Phàm cái gì mà đụng đến túi tiền thì....
Các bác nào muốn mua cứ đến xem tận mắt, nếu là em xem xe xong và nhận thấy nếu mình thích đầu tư thêm cái gì cho em nó thì mình làm còn nếu không thì thôi, gầm, máy, chất xe, điện...tất cả đều OK, không phải lăng tăng.. và nếu bác chủ bớt giá chút đỉnh thì quất cái rụp, khỏi lăng tăng, nếu đòi xe nguyên bản các bác cứ đến salon mua cho nó lành, mua xe cũ chi cho cực, còn mua xe mà ở nhà trùm mền, nhìn qua hình thì bán rẽ cỡ nào cũng không mua
Do vậy mong các bác đừng có thành kiến với cáci giá bác chủ đưa ra
Chuẩn không cần chỉnh, chưa biết thế nào các bác đã nói đắt và rẻ. Xem, test thử rồi mới đánh giá. Cái gì cũng phải thực thị sở mục các bác ạ.

Tập Lái
16/7/12
5
0
0
Bác Dung_gialai và Bác Vuvietthanh nói chí phải, xem hàng tận nơi, ngồi vào lái thử mới cảm nhận được, chứ xem rồi bình ..lựng thì ...

Hạng B2
20/6/07
174
88
28
53
Em thấy nếu thực sự xe còn chất thì giá 200 tr mua được (hoặc bác chủ giảm một ít gọi là làm vui lòng người mua); mua xe cũ giá thấp về sửa lại còn nhiều tiền hơn mà vẫn không ngon, như em đây chứ chẳng ai đâu xa. Bác nào máu thì quất để có xe vi vu. Nhớ chuẩn bị thêm một ít lúa về tu bổ cho vừa ý (mâm, vỏ, phuột, nội thất, kính hậu, đèn, gầm, cao su chân máy, tút lại vẻ đẹp trai, kiểm tra và xử lý sớm những chỗ mục)

Hạng D
1/11/07
2.104
12
38
51
Bắc Tây Nguyên
dung_gialai nói:
Phàm cái gì mà đụng đến túi tiền thì....
Các bác nào muốn mua cứ đến xem tận mắt, nếu là em xem xe xong và nhận thấy nếu mình thích đầu tư thêm cái gì cho em nó thì mình làm còn nếu không thì thôi, gầm, máy, chất xe, điện...tất cả đều OK, không phải lăng tăng.. và nếu bác chủ bớt giá chút đỉnh thì quất cái rụp, khỏi lăng tăng, nếu đòi xe nguyên bản các bác cứ đến salon mua cho nó lành, mua xe cũ chi cho cực, còn mua xe mà ở nhà trùm mền, nhìn qua hình thì bán rẽ cỡ nào cũng không mua
Do vậy mong các bác đừng có thành kiến với cáci giá bác chủ đưa ra

Em xin bổ sung thêm: Trong khi xem xe nhớ gửi hình cho các cao thủ tư vấn....