Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Bé nhà em hai tuổi, bị tiêu chảy khoảng một tháng nay. Có uống vài đơn của bệnh viện Nhi Đồng nhưng không đỡ. Sau đó, bé có nhập viện Nhi Đồng 3 ngày, em cảm thấy bé chưa đỡ nhưng bác sĩ vẫn cho bé xuất viện. Bé đỡ được một ngày sau đó lại bị tiêu chảy lại, một ngày bị khoảng 4-5 lần. Em lại cho bé đi Nhi Đồng khám lại, bác sĩ kê đơn cho uống 3 ngày, bé uống 2 ngày rồi nhưng cũng không đỡ gì hết. Hầu như cả ngày bé không ăn gì cả, chỉ uống nước. Em cảm thấy bụng bé bị chướng, bé có vẻ bị đau bụng. Từ lúc bị đến nay bé sụt hơn 1 kg. Bé vẫn chơi ngoan và tỉnh táo.
Anh chị chỉ giúp em bác sĩ chữa tiêu hóa nào mát tay và dứt điểm, chứ cứ để dây dưa thế này em rất xót con và stress.
Nhà em ở Gò Vấp.
Em cảm ơn các anh chị rất nhiều!

F.A confirmed
Hạng C
18/9/14
635
36.669
93
Up cho mấy anh bsi nhi, mong bé mau hết bệnh đón tết với ngta

• Like
Reactions: VHMK
Hạng D
12/10/12
2.428
88.045
113
Đi đâu cho xa. Trên này có Bác sĩ lá ngón kìa? :)

• Like
Reactions: VHMK
Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Em cũng bé khám chất lượng cao ở Nhi Đồng đủ kiểu rồi nhưng bé không đỡ. Nặng không nặng mà nhẹ cũng không nhẹ, cứ dai dẳng hoài vậy.

Hạng C
26/9/17
626
3.698
93
Mợ cho con qua BS Uyên bên An Sinh .. hai đứa con em toàn khám bác Uyên mợ bảo là @chuongmed giới thiệu nhe
Vậy mai em đến bệnh viện An Sinh xin gặp bác sĩ Uyên phải không ạ? Bác chuyên về tiêu hóa phải không anh?