Thảo Luận Chung Cần tìm vp luật sư

Hạng B1
20/8/09
66
43
18
Có bác nào giới thiệu giúp em vp luật sư nào đứng ra khiếu kiện xxx giúp em được không ạ? Em cám ơn
Tóm tắt ngắn gọn là em chạy xe tải trên đường Phạm Văn Đồng hướng về cầu Bình Lợi,đến giao lộ với đường 25( dưới đường có vạch 1.18 ), em thẳng qua giao lộ trên làn đường có vạch đi thẳng, xxx bắt vô lỗi sai làn đường, xxx không thèm nghe giải thích là dưới đường có vạch 1.18 gì cả,mà kêu em chạy xuống đầu ngã tư dưới coi biển phân làn
Em khiếu nại đến đội Tuần tra Dẫn đoàn, lên xuống, bỏ công việc mấy bận nhưng cuối cùng họ bác đơn khiếu nại của em, giờ lá đơn đó em đã nộp lên Phòng CSGT Đường bộ ở Trần Hưng Đạo, đã tiếp nhận nhưng không biết kết quả có được như ý không. Nghỉ mà chán nản quá, mình là người dân, chấp hành đúng luật, bị bắt oan mà phải chật vật đi khiếu nại cái mà xxx sai rành rành. Giờ nộp lên phòng csgt mà không giải quyết được nữa thì nộp đâu nữa hả các bác?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Trên OS này nhiều luật sư và tư vấn lắm. Bác cứ trình bày sự việc cam đoan sẽ có LS giỏi giúp đc bác.

Hạng D
17/10/13
1.437
12.345
113
Em cũng cần luật sư giỏi và thật tình. Được nói được, không nói không. em sợ hạng người biết không mà nói được xúi em vào đường chết mà phải trả tiền