Tập Lái
21/8/14
37
26
18
36
phải nói xe van xe tải nhỏ của Su rất bền, ngay cạnh nhà em có 2 hộ kinh doanh dùng xe tải su thấy thùng lắp thêm thì han mục cả ra mà phần thân chính của con xe chưa thấy sao cả. Máy móc thì ai cũng khen tốt ko như mấy anh dewoo, sym, ....

• Like
Reactions: fan-MU
6/1/15
90
13
8
40
Công ty em chuẩn bị thanh lý 5 con này, giá khởi điểm 55T, nhìn cũng còn được, có điều xe chạy hơi nhiều tý...
Có Bác nào quan tâm thì em cho thêm thông tin nhé!
đã thanh lý chưa bạn? cho mình xiin thông tin về vụ thanh lý này với. Thanks

Hạng B2
25/11/13
219
148
43
cho em hỏi ngu tí là các bác mua con su 7 chỗ này về là kinh doanh đường ngắn hoặc chở trung chuyển phải ko? chứ ít khi em thấy mua con này về sử dụng cho gia đình đi du lịch nhỉ

6/1/15
90
13
8
40
cho em hỏi ngu tí là các bác mua con su 7 chỗ này về là kinh doanh đường ngắn hoặc chở trung chuyển phải ko? chứ ít khi em thấy mua con này về sử dụng cho gia đình đi du lịch nhỉ
Chỉ công ty mới mua về nhằm chở nhân viên với chở hàng thôi. Chứ gia đình mà đi xe này thì trông buồn cười lắm :D

Gia đình mà dùng su thì đi xe này rất ok nè bác
Suzuki ertiga dòng xe 7 chỗ nhập khẩu Ấn Độ

Giá chát quá bác ơi! Tầm tiền đó có nhiều lựa chọ xe đẹp hơn à! Innova là chuẩn nhất! :D
MÌnh ít tìn, tính mua tập lái luôn! Mua Su Wagon liệu có ổn ko bác? :)
Giá không chat đâu bác ạ!
Hiện nay dòng 7 chỗ suzuki ertiga là thấp nhất rùi đấy bác (xe nhập mờ giá rẽ : 3dcuoigif: )
ngân khố không đủ thì mua góp đi bác ạ! còn su wagon thì chạy ổn nhưng đi cua gái thì không ổn hehe
Bác ghé bên em thử ertiga đi rùi quết định luôn : 3dgoidien: Mr Hòa : 0944.069.099 Suzuki Sài Gòn Ngôi Sao

6/1/15
90
13
8
40
Giá không chat đâu bác ạ!
Hiện nay dòng 7 chỗ suzuki ertiga là thấp nhất rùi đấy bác (xe nhập mờ giá rẽ : 3dcuoigif: )
ngân khố không đủ thì mua góp đi bác ạ! còn su wagon thì chạy ổn nhưng đi cua gái thì không ổn hehe
Bác ghé bên em thử ertiga đi rùi quết định luôn : 3dgoidien: Mr Hòa : 0944.069.099 Suzuki Sài Gòn Ngôi Sao
E có vợ con rồi, đi cua gái làm gì nửa! Ốm mình!
Tính mua con Wagon chở thợ với mấy bộ máy lạnh đi công trình ráp thôi mà!
Trả góp thì hình thức như nào bác! E cũng tính phương án góp! :)

Hạng B2
25/11/13
219
148
43
Gia đình mà dùng su thì đi xe này rất ok nè bác
Suzuki ertiga dòng xe 7 chỗ nhập khẩu Ấn Độ
em thì đã mua su Wagon rồi bác, mua rồi mới đang đi học lái đây, các bác có kinh nghiệm cho em hỏi là sau khi học lái và chạy tàn tàn khoảng bao lâu thì mới đủ tự tin chạy vài trăm km về quê ạ, em thì được trung tâm học lái cho biết sẽ có bằng lái trước 30/4, em định 30/4 sẽ về Bạc Liêu 1 chuyến mà sợ rằng chưa vững tay lái để chạy xa, nhất là lúc đó đường sẽ đông
@điện lạnh Tâm Trí : em thấy nếu bác chở máy và lính đi thì nên kiếm con mê kông đi cho rộng rãi, giá cũng rẻ và kinh tế

Chỉnh sửa cuối:
6/1/15
90
13
8
40
em thì đã mua su Wagon rồi bác, mua rồi mới đang đi học lái đây, các bác có kinh nghiệm cho em hỏi là sau khi học lái và chạy tàn tàn khoảng bao lâu thì mới đủ tự tin chạy vài trăm km về quê ạ, em thì được trung tâm học lái cho biết sẽ có bằng lái trước 30/4, em định 30/4 sẽ về Bạc Liêu 1 chuyến mà sợ rằng chưa vững tay lái để chạy xa, nhất là lúc đó đường sẽ đông
@điện lạnh Tâm Trí : em thấy nếu bác chở máy và lính đi thì nên kiếm con mê kông đi cho rộng rãi, giá cũng rẻ và kinh tế
Chiếc Mekong nào dc bác gợi ý giúp e với. E cũng đang học lái, nên còn gà lắm.
E chủ yếu cần mua dc xe rẽ, bền, ít hao xăng ... còn xấu đẹp, trang bị này nọ ... thì e ko quan trọng.
Mong bác chỉ giáo thêm.
Bác đang ở đâu vậy, hôm nào a e giao lưu 1 chuyến :)
E ở Q5