Hạng B2
25/11/13
219
148
43
Chiếc Mekong nào dc bác gợi ý giúp e với. E cũng đang học lái, nên còn gà lắm.
E chủ yếu cần mua dc xe rẽ, bền, ít hao xăng ... còn xấu đẹp, trang bị này nọ ... thì e ko quan trọng.
Mong bác chỉ giáo thêm.
Bác đang ở đâu vậy, hôm nào a e giao lưu 1 chuyến :)
E ở Q5
mekong giờ cũng còn ít, háy bác xem con musso xem sao,
http://www.bonbanh.com/Xe-Ssangyong-Musso-603-Diesel-1997-269776.html
nghe bảo chạy cũng lành lắm, chạy dầu cũng khá kinh tế, bác qua box ssangyong tham khảo thử
em ử Q9 cơ

6/1/15
90
13
8
40
mekong giờ cũng còn ít, háy bác xem con musso xem sao,
http://www.bonbanh.com/Xe-Ssangyong-Musso-603-Diesel-1997-269776.html
nghe bảo chạy cũng lành lắm, chạy dầu cũng khá kinh tế, bác qua box ssangyong tham khảo thử
em ử Q9 cơ
hôm trước cũng có xem con Musso đời 2000 dựng ở đường Điện Biên Phủ, kêu giá 175. Nhưng nhìn nội thất cũ quá nên ngán. Nước sơn thì ko còn zin :)
Cũng có ý định mua musso, nhưng thấy nó thương hiệu lạ quá (mặc dù máy Mẹc), sợ phụ tùng thay thế tốn kém.
Mình cũng có nhà ở Lò Lu nè bạn.
Hôm nào giao lưu 1 chuyến đi :)

Hạng B2
25/11/13
219
148
43
hôm trước cũng có xem con Musso đời 2000 dựng ở đường Điện Biên Phủ, kêu giá 175. Nhưng nhìn nội thất cũ quá nên ngán. Nước sơn thì ko còn zin :)
Cũng có ý định mua musso, nhưng thấy nó thương hiệu lạ quá (mặc dù máy Mẹc), sợ phụ tùng thay thế tốn kém.
Mình cũng có nhà ở Lò Lu nè bạn.
Hôm nào giao lưu 1 chuyến đi :)
cũng có qua bên ssangyong tham khảo thì nghe bảo lành lắm, ít bệnh, mà chả biết thế nào, ông nào chạy xe mà chả nâng con xe mình lên, máy của nó thì đúng mẹc nhưng vỏ thì của hàn quốc nên nó ồn, lại máy dầu nữa nên sẽ khá ồn đấy
thương hiệu thì ko lạ lắm đâu, nhất là mấy bác chạy korando offroad ấy
em thì ở Phú Hữu trên đường Nguyễn DUy Trinh ấy, cũng có đất bên Lò Lu, chỗ đường số 4 ấy

6/1/15
90
13
8
40
cũng có qua bên ssangyong tham khảo thì nghe bảo lành lắm, ít bệnh, mà chả biết thế nào, ông nào chạy xe mà chả nâng con xe mình lên, máy của nó thì đúng mẹc nhưng vỏ thì của hàn quốc nên nó ồn, lại máy dầu nữa nên sẽ khá ồn đấy
thương hiệu thì ko lạ lắm đâu, nhất là mấy bác chạy korando offroad ấy
em thì ở Phú Hữu trên đường Nguyễn DUy Trinh ấy, cũng có đất bên Lò Lu, chỗ đường số 4 ấy
Hi! Vậy gần sát sạt nhà e rồi bác ơi. E ở đường số 4 luôn nè. (nhưng e ít ở đó, chủ yếu ở Q5, lâu lâu ghé chơi thôi)
Đất bác qua 2 cái cầu chưa? hay ở ngoài. Bên đó đang sang bán đất từa lưa đó bác. Bác cũng bán để gom vốn đổi đời xe đi :D
Con Musso hao dầu ko bác?
Tính dành dụm thêm mua xe mới, chớ xe cũ tiền sửa với xăng sợ tốn hơn :(

Hạng B2
25/11/13
219
148
43
em đã biết chạy đâu bác, làm sao dám đánh giá, chỉ nghe ngta nói rồi nói lại thôi.
bác qua box chuyên về nó tham khảo thử xem sao

E có vợ con rồi, đi cua gái làm gì nửa! Ốm mình!
Tính mua con Wagon chở thợ với mấy bộ máy lạnh đi công trình ráp thôi mà!
Trả góp thì hình thức như nào bác! E cũng tính phương án góp! :)
Bác trả trước 20% phần còn lại 80% bác trả từ từ 3 đến 5 năm, lãi suất giảm dần đó bác.bác nhắn tin dùm em địa chỉ email em gửi cho bác bảng chiết tính ngân hàng 0944.069.099

Hạng B2
14/3/11
441
335
63
Suzuki 7 cho 2005 va wagon 2007 bac can thi lien he voi xe co sang 0988515537