Hạng D
1/4/15
1.204
2.221
113
May bơm to hơn di anh oi kkk
Thấy băng apđ lắp mấy cái máy bơm chống ngập, khu nam cũng ngập nên phải lắp theo chứ a, sắp tới cầu đường nhiều chắc bơm cũng mẹt mỏi: cao tốc, hầm chui, ql50, cầu lk, gs, đường trên dây cao thế,… chưa tính trên dái: cầu câu giờ, cầu nhơn tạch, cầu củ thêm, kinh tởm, mê to chê nhỏ,..

• Haha
Reactions: Tommyteo
Hạng B1
3/9/19
79
77
18
45
ldh khu B có lô 300m2 ( 10x30) 2 mt trc sau, mt trc đường sầm uất kinh doanh thông lvl, mt sau làm nhà trọ,hoặc xây tháp chdv lên, đường xá trc sau 12m rộng rãi, mình mà có tiền thì lấy lô này hợp thửa với lô bên cạnh của mình thành 20m mt thì bao đẹp, tiếc, lực bất tòng tâm. thấy mg đang rao 80tr/m2, thời điểm này năm ngoái gần 100tr. bác nào máu xúc dc.
chào bác hàng xóm LDH nhé, e có vài lô LĐH tính xây cho thuê mà ngại quá,
có cả lô 300m mặt Trần Thị Liền trước sau, khéo lại cạnh nhà bác ý chứ :D

• Like
Reactions: trungcz
Hạng D
12/11/14
1.339
1.686
113
chào bác hàng xóm LDH nhé, e có vài lô LĐH tính xây cho thuê mà ngại quá,
có cả lô 300m mặt Trần Thị Liền trước sau, khéo lại cạnh nhà bác ý chứ :D
oh,bác hàng xóm đẹp trai đây rồi:) lđh mà bác có vài lô và cả 300 m2 mt nữa, đỉnh! bác xây đi, khu B đang cho thuê tốt mà.lô mt TTL của bác là lô nào thế, là lô đang rao luôn ấy hả:)

• Like
Reactions: sunsire2018
Hạng B1
3/9/19
79
77
18
45
oh,bác hàng xóm đẹp trai đây rồi:) lđh mà bác có vài lô và cả 300 m2 mt nữa, đỉnh! bác xây đi, khu B đang cho thuê tốt mà.lô mt TTL của bác là lô nào thế, là lô đang rao luôn ấy hả:)
Lô rao bán chắc là lô khác rồi bác, lô của e đang quây rào để cỏ mọc ạ :), e định xây lô đường thông khu A,C cơ mà ngại quá, có bên đang hỏi thuê mặt bằng làm quán nhậu :D
bác đang ở luôn trong LĐH ạ?

• Like
Hạng D
12/11/14
1.339
1.686
113
Lô rao bán chắc là lô khác rồi bác, lô của e đang quây rào để cỏ mọc ạ :), e định xây lô đường thông khu A,C cơ mà ngại quá, có bên đang hỏi thuê mặt bằng làm quán nhậu :D
bác đang ở luôn trong LĐH ạ?
mình bên tân quy q7, thỉnh thoảng qua ngó khu trọ tí thôi, có dịp mình và bác cf. sáng đi qua thấy lô đường thông khá rộng rất đẹp rào thép gai, là lô bác đó ah.

Hạng D
18/7/11
1.004
4.710
113
Q7
mình bên tân quy q7, thỉnh thoảng qua ngó khu trọ tí thôi, có dịp mình và bác cf. sáng đi qua thấy lô đường thông khá rộng rất đẹp rào thép gai, là lô bác đó ah.
mấy anh địa chủ nhớ ghé ủng hộ JK cafe của a bạn e nha!

• Like