Hạng B2
13/8/05
325
5.882
93
Quận 7, SG
Chào các bác, bây giờ đầu tư BĐS gần khu GS Nhà Bè thì giờ này chỗ nào ngon các bác? Hầu hết em thấy toàn bộ khu này đã được cho thuê với giá rất cao và tìm mua cũng rất khó. Không biết mua của dân có ổn không nhỉ? Có bác nào rành khu này tư vấn giúp em với. Em cảm ơn.

Cần tư vấn BĐS gần khu GS Hàn Quốc Nhà Bè

*Ảnh minh hoạ

Last edited by a moderator:
Hạng C
7/9/18
655
5.097
93
From Anam Hội
Muốn đầu tư BĐS gần khu GS nhà Bè thì giờ này chỗ nào ngon các bác?
Mua của dân có ổn ko nhỉ?
đang có hàng cắt lỗ đấy nhưng khu này em thấy sống ko bằng khu PMH, nhất là khoản tiện ích xung quanh ko ngon lắm, khu ven sông Phước kiếng sadeco có vẻ ngon hơn

Hạng B2
13/8/05
325
5.882
93
Quận 7, SG
đang có hàng cắt lỗ đấy nhưng khu này em thấy sống ko bằng khu PMH, nhất là khoản tiện ích xung quanh ko ngon lắm.

Có hàng nào giới thiệu cho mình với nhé, chủ yếu đầu tư thôi bác.
Chứ sống thì mình vẫn ở khu Midtown mà

• Like
Reactions: Liem Huynh
Hạng C
13/5/16
540
1.383
93
53
Có hàng nào giới thiệu cho mình với nhé, chủ yếu đầu tư thôi bác.
Chứ sống thì mình vẫn ở khu Midtown mà
GS giá cao, bác ở PMH thì mua biệt thự làng đại học ấy, giá mềm hơn mà đi lại cũng gần, sau này GS xây xong thì hưởng tiện ích cả 2 đầu.

Hạng D
1/4/15
1.204
2.221
113
quy mô GS không thua PMH, chỉ là xa hơn chút, mới xong 1 phase nên còn bé, chưa biết cầu nhơn trạch bắc qua nối vào hoàng quốc việt, hay dưới này chỗ đặng nhữ lâm, nếu nối DNL là đường vành đai nhà bè thông qua GS thẳng lên NVL chỗ khu đại học và 13B như quy hoạch thì giao thông tương lai có 2 trục bắc nam và vành đai khá đẹp, để xem mấy ông quy hoạch có biết nhìn ko.

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
quy mô GS không thua PMH, chỉ là xa hơn chút, mới xong 1 phase nên còn bé, chưa biết cầu nhơn trạch bắc qua nối vào hoàng quốc việt, hay dưới này chỗ đặng nhữ lâm, nếu nối DNL là đường vành đai nhà bè thông qua GS thẳng lên NVL chỗ khu đại học và 13B như quy hoạch thì giao thông tương lai có 2 trục bắc nam và vành đai khá đẹp, để xem mấy ông quy hoạch có biết nhìn ko.
Biết nhìn thì đã chả lên chức "ông".
Đời này thấy thằng nào mà mệt với nó quá nản với nó quá thì cứ gọi thẳng nó bằng "ông" cho xong.
Cháu lạy ông.

• Like
Reactions: Tommyteo