Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
Em biết trễ quá nên can không kịp. Anh em nào lên kế hoạch đi Thác Dray Nuh, Dray Sap thì bỏ qua nhé. Đường xấu kinh khủng. Xe gầm thấp thua toàn tập. Buôn Đôn thì không còn dịch vụ cưỡi voi. Cà phê Buôn Mê Thuột thì ngon và rẻ, chỉ cần né Làng Cà Phê là được. Tiên Casa ở 91 Văn Tiến Dũng ok, không thì Botanic garden ở Ea Tam (đi ban ngày).
Em cũng thấy vậy.. cụm thác này nên bỏ qua..

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Em biết trễ quá nên can không kịp. Anh em nào lên kế hoạch đi Thác Dray Nuh, Dray Sap thì bỏ qua nhé. Đường xấu kinh khủng. Xe gầm thấp thua toàn tập. Buôn Đôn thì không còn dịch vụ cưỡi voi. Cà phê Buôn Mê Thuột thì ngon và rẻ, chỉ cần né Làng Cà Phê là được. Tiên Casa ở 91 Văn Tiến Dũng ok, không thì Botanic garden ở Ea Tam (đi ban ngày).
Làng Cafe em ghé 2017 thấy được mà anh. Nay xuống cấp lắm hẻ?

Tuần trước em chạy qua Buôn Hồ, tính rũ nhà ghé BMT chơi, mà mọi người không có hứng, nên chạy luôn lên Pleiku.

• Like
Reactions: lazzy_vn
Hạng C
7/4/20
651
662
93
34
em can luôn, Botanic garden ở Ea Tam ko có gì hay cả :D

Hạng C
7/4/20
651
662
93
34
Cập nhật gấp QL14 đoạn từ Đồng xoài đến Cai chanh đường xá thu đủ tiền mà ổ gà ổ trâu quá trời luôn nha các bác, đi muốn gãy bánh, ccs bác ủn hộ lên tới tai bộ trưởng để xử lý ông BOT này cái

• Like
Reactions: lazzy_vn
Hạng C
3/5/07
522
8.536
93
Làng Cafe em ghé 2017 thấy được mà anh. Nay xuống cấp lắm hẻ?

Tuần trước em chạy qua Buôn Hồ, tính rũ nhà ghé BMT chơi, mà mọi người không có hứng, nên chạy luôn lên Pleiku.
Khách du lịch thì ghé 1 lần cho biết. Chứ 70-80k/ly nước ở BMT là mắc lắm. Quán cà phê đẹp, ngon trên này chỉ 25-30k/ly. Botanic garden thức uống pha ngon, nhất là cà phê. 10 người uống bill 240k. Tiên Casa mắc hơn xíu!