Hạng B2
17/9/13
147
96
28
Em cần mua
-1 bộ 4 ổ khóa cho wagon, định mua của hyundai hoặc của kia, ko biết có vừa không và có nhiều size không?
- 1 ghế em bé, bền rẻ đẹp.
các bác tư vấn cho e với.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Bác cũng chạy wg ạ? bác cho em cái hình sau khi gắng đc ko ạ
Ghế em bé thì chủ yếu là có chỗ để có thể chạy dây seat belt qua giữ chắc lại thôi và gắn ở ghế sau. Bác không phải lăn tăn nhiều đâu. Về cái ghế này thì bác nên tìm mua đồ cũ sử dụng cho đỡ phí tiền. Lý do là thời gian bé sử dụng ghế rất ít, sau khi đủ tuổi thì bỏ đi rất phí, nên có khá nhiều bác nhượng lại món này. Bác chịu khó search hoặc mở topic tìm mua, hầu hết còn chất. Hơn nữa không phải bé nào cũng chịu ngồi yên trên ghế. Khi ngủ thì không sao chứ khi thức nó có khóc ỉ ôi thì mợ nhà cũng ẵm ra ru thôi. Bác cân nhắc nhé!

Bác tham khảo thêm ở đây

• Like
Reactions: pxtanh and temdl84
Hạng B2
17/9/13
147
96
28
xem ra vụ cái ghế thì dễ rồi các bác nhỉ, em đang phải tính cái vụ ổ khóa đây.

Hạng B2
27/11/13
127
115
43
Trọn bộ 4 ổ khóa thì em chưa mua trọn nhưng 2 ổ cửa trước thì em thay của hyundai vừa khít

Hạng B2
17/9/13
147
96
28
Trọn bộ 4 ổ khóa thì em chưa mua trọn nhưng 2 ổ cửa trước thì em thay của hyundai vừa khít
bác lắp ở đâu thế ạ? hay tự mua về thay? chi phí là bao nhiêu vậy bác? nó có size hay thông số kỹ thuật gì không? (VD như: của Hyundai i10, i20, i30, santafe) biết loại nào vừa mà lấy.

vậy là xe bác đang xài hai chìa hả bác? 1 cho start-up & cửa sau, 1 cho cửa tài + phụ phải không bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/11/13
127
115
43
Cái này em tự mua và tự ráp luôn bác,bác tháo một bên ổ khóa của xe mình ( gỡ tapi cửa là tháo được),xong cầm mẫu ra tiệm bán phụ tùng xe mà so sánh,hình như y chang của hyundai tải 1t25 đó bác,giá cực kỳ bất ngờ-rẻ lắm.

• Like
Reactions: pxtanh and temdl84
Hạng B2
17/9/13
147
96
28
Cái này em tự mua và tự ráp luôn bác,bác tháo một bên ổ khóa của xe mình ( gỡ tapi cửa là tháo được),xong cầm mẫu ra tiệm bán phụ tùng xe mà so sánh,hình như y chang của hyundai tải 1t25 đó bác,giá cực kỳ bất ngờ-rẻ lắm.

okie bác để qua tết e tự làm giống bác xem sao.

• Like
Reactions: pxtanh