Hạng B2
13/4/15
110
50
28
43
mình khuyên bạn đừng nên mua vì tiền sữa chữa và bảo trì cao lắm...nhưng lúc bán lại mất giá ghe lắm...vì lúc trước nhà cậu mình có chạy BMW 320i đời 2007 no chạy thì ngon lắm cảm giác lái ok nhưng lúc hư rồi sửa tốn kém,đồ thì fai đặt va fai đợi chứ ít khi có sẵn,nhưng dễ hư nhất là máy lạnh...khuyên Bác suy nghĩ kỹ trc khi quyết định cưới em nó về làm vợ...
xe nào cũng vậy bác à. ko riêng gì bmw đến kỳ thì phải thay. lúc trước thì đồ bmw hiếm nên phải đợi hãng hay gara ship về còn bây giờ 2017 rồi. phụ tùng bmw đầy nha bác chỉ cần chịu khó lên hỏi anh google hay tự ship cũng ok

• Like
Reactions: Tannguyen88
Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
mình khuyên bạn đừng nên mua vì tiền sữa chữa và bảo trì cao lắm...nhưng lúc bán lại mất giá ghe lắm...vì lúc trước nhà cậu mình có chạy BMW 320i đời 2007 no chạy thì ngon lắm cảm giác lái ok nhưng lúc hư rồi sửa tốn kém,đồ thì fai đặt va fai đợi chứ ít khi có sẵn,nhưng dễ hư nhất là máy lạnh...khuyên Bác suy nghĩ kỹ trc khi quyết định cưới em nó về làm vợ...
Đã chơi BMW rồi còn lo mất giá mua Toyota cho khoẻ bác ơi

• Like
Reactions: longpajero
Hạng C
20/11/13
550
506
108
Thành Đông
em mua được xe gì rồi? các ý kiến góp ý của anh em giúp gì em ko? post hình xe mới lên anh em chim ngưỡng... đó cũng là cách cám ơn thiết thực và chân thành... ngoài câu " cám ơn, em mua xe rồi"...
Chung ý kiến với bác !

• Like
Reactions: BigBugi
Tập Lái
2/5/17
16
17
3
em mua được xe gì rồi? các ý kiến góp ý của anh em giúp gì em ko? post hình xe mới lên anh em chim ngưỡng... đó cũng là cách cám ơn thiết thực và chân thành... ngoài câu " cám ơn, em mua xe rồi"...
Sau khi lưỡng lự e mua được con civic 2010 2.0 còn rất ok, chạy dc 60km ( k tua đồng hồ nhé ) . Thanks mấy bác đã tư vấn chu đáo :)

Attachments

Hạng D
24/10/15
3.602
2.474
113
33
Thanks bác, vì mình hay đi tinh nhiều nên chon con civic cho lành. Chứ đi tp nhìu thì đi con bmw vẫn đẳng cấp hơn.
Bác đi tỉnh thì civic ok r, lỡ hư ít nhiều còn sửa được tại chỗ. Em ở tỉnh thấy mấy gara ở đây ngán mấy xe đức lắm